Binti ya Shaan Shahid kujiunga na Tasnia ya Filamu

Shaan Shahid alifichua kuwa binti yake, Bahisht Shahid, ameanza safari yake katika tasnia ya filamu.

Binti ya Shaan Shahid kujiunga na Tasnia ya Filamu f

"Nina furaha zaidi kwamba watoto wangu wanachangia"

Shaan Shahid ana familia inayovutia inayojumuisha mke wake, Amna Bandey, na mabinti wanne wa kupendeza, akiwemo mkubwa wake, Bahisht Shahid.

Inaonekana yuko tayari kujiunga na tasnia ya filamu.

Katika mahojiano na Suno Digital, Shaan Shahid alijadili kwa fahari mipango ya baadaye ya bintiye Bahisht.

Alifahamisha watazamaji kwamba alikuwa ameanza safari yake katika tasnia ya burudani.

Shaan alisema: “Haijalishi kwangu ikiwa ni binti au mwana, nina furaha zaidi kwamba watoto wangu wanachangia maendeleo ya nchi na kujijengea jina.

Alifichua kuwa Bahisht amejiandikisha katika Chuo cha Kitaifa cha Sanaa (NCA) kwa kuzingatia uandishi wa skrini, mwelekeo na uigizaji.

Shaan alionyesha fahari yake kwa kujitolea kwake kuboresha talanta zake. Alionyesha nia yake kwa Bahisht kufanya vyema katika tasnia ya habari.

Alisisitiza matumaini yake kwa mafanikio yake na fahari ambayo itamletea yeye na taifa.

Akikubali ukosoaji ulioenea unaozunguka upendeleo katika tasnia, Shaan Shahid alitetea chaguo la watoto wa waigizaji kufuata taaluma katika showbiz.

Alichota kutoka kwa urithi wa familia yake katika uwanja.

Akimtia moyo Bahisht kufuata shauku yake, alionyesha imani yake katika uwezo wake wa kung'aa katika uangalizi.

Bahisht, kwa upande wake, alishiriki wasiwasi wake kuhusu kuingia kwenye tasnia. Alitaja shinikizo la kuishi kulingana na urithi wa wazee wake nyota.

Walakini, alionyesha kujiamini katika uwezo wake. Alitaja mwongozo wa baba yake kama chanzo chake cha nguvu na azimio la kufuata kaimu, mwelekeo, na fursa za uandishi.

"Baba akiwa pamoja nami, nadhani ninaweza kuushinda ulimwengu."

Bahisht aliulizwa ni nini kilimtia motisha.

Alijibu: “Nilishawishiwa na baba yangu. Pia niliathiriwa na hadithi kuhusu babu yangu ambazo nyanya yangu alisimulia.”

Walakini, mashabiki wake hawakuunga mkono kabisa hii.

Mtumiaji aliandika:

“Naomba uiweke familia yako mbali na uchafu huu, Shaan. Binti yako anaonekana hana hatia; ataharibiwa.”

Mwingine aliongeza: “Yeye si mrembo hata kidogo. Yeye hana ujasiri; ana kigugumizi kihalisi. Sote tunajua kwamba yuko hapa kwa sababu ya baba yake.”

Mmoja aliuliza: “Watoto wake wanachangiaje nchi? Kuigiza katika filamu sio mchango. Wanatania nani?”

Mwingine alisema: "Ufafanuzi wenyewe wa upendeleo."

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...