Atif Aslam akiwakumbatia Mashabiki wa Bangladeshi wagawanya Watazamaji

Atif Aslam alishangaa shabiki wa Bangladesh alipopanda jukwaani na kumkumbatia. Wakati uliogawanyika watazamaji.

Atif Aslam akikumbatiana na Mashabiki wa Bangladeshi awagawanya Watazamaji f

"Tabia ya aina hii haikubaliki na haina heshima."

Tamasha la hivi majuzi la Atif Aslam nchini Bangladesh liligonga vichwa vya habari baada ya shabiki wa kike kukimbilia jukwaani bila kutarajia na kumkumbatia. Hii ilitokea alipokuwa akiigiza.

Licha ya juhudi za walinzi kuingilia kati, shabiki huyo aliendelea na vitendo vyake, akionekana kutojua maagizo yao.

Wakati Atif Aslam akionekana kushangazwa na kumbatio la ghafla, aliweza kushughulikia hali hiyo kwa uzuri.

Alijaribu kumtuliza lakini hakumruhusu aliendelea kulia.

Alisema: “Nakupenda.”

Akajibu: “Nakupenda pia.”

Aliendelea kuushika mkono wake kisha akaubusu kabla hajauachia.

Tukio hilo lilinaswa kwenye video na washiriki wa tamasha na tangu wakati huo limeenea kwenye mitandao ya kijamii.

Mashabiki wengi wamempongeza Atif Aslam kwa majibu yake yaliyotungwa kwa uvamizi huo usiotarajiwa.

Walakini, kumekuwa na upinzani mkubwa ulioelekezwa kwa shabiki mwenye bidii kwa tabia yake kwa Atif Aslam.

Watumiaji wameonyesha kukerwa, wakielezea vitendo vya shabiki huyo kama aina ya unyanyasaji wa wazi na kuelezea kutofurahishwa na kushuhudia tabia kama hiyo.

Baadhi ya mashabiki wamemkosoa mwanadada huyo kwa kushindwa kujizuia na kufanya vibaya alipomwona Atif Aslam.

Wametaja vitendo vyake kuwa vichafu na vichafu.

Wengine hata walitaka uwajibikaji zaidi kutoka kwa wazazi katika kulea watoto wao kuheshimu mipaka na nafasi ya kibinafsi.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Brides Magazine Pakistan (@brides.mag)

Shabiki mmoja alisema: “Watu wanahitaji kujifunza kujiendesha ifaavyo wakiwa na watu mashuhuri.

"Tabia ya aina hii haikubaliki na haina heshima."

Wengine wameunga mkono maoni kama hayo, wakisisitiza haja ya mashabiki kudumisha umbali wa heshima kutoka kwa watu mashuhuri na kuepuka kuvuka mipaka.

Shabiki mwingine alionyesha kufadhaika, akisema:

"Hii ndiyo sababu watu mashuhuri mara nyingi huwaita mashabiki kama 'nzi'. Ni kukosa heshima na uvamizi.”

Pia kumekuwa na mjadala mpana kuhusu tabia za mashabiki kwa watu mashuhuri kwa ujumla.

Baadhi ya mashabiki wameteta kuwa visa kama hivyo vinaangazia suala kubwa la stahili na ukosefu wa mipaka miongoni mwa watu fulani.

Mtu mmoja alisisitiza hivi: “Mashabiki wanahitaji kuelewa kwamba watu mashuhuri wanastahili nafasi zao za kibinafsi na wanapaswa kuheshimiwa.

"Kuvuka mipaka kama hii haikubaliki."

Mmoja wao alisema: "Shabiki au la, hivi sivyo mwanamke anapaswa kuishi na mwanamume."

Mwingine aliandika hivi: “Ikiwa ningekuwa kaka yake au baba yake, ningehisi aibu maishani.”

Mmoja wao alisema: “Wanawake hao wanahitaji kujifunza adabu.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unafikiri 'Unatoka wapi?' ni swali la kibaguzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...