Jeshi la Pakistani limemtunuku Cheo cha Heshima Nahodha Amir Khan

Jeshi la Pakistan limemtunuku Amir Khan cheo cha heshima cha Nahodha. Wengi wanasema mafanikio haya yamechelewa kwa muda mrefu.

Jeshi la Pakistan lampa Cheo cha Heshima Amir Khan f

"Nimeheshimiwa na cheo cha Kapteni"

Amir Khan alikuwa Pakistan kukutana na Mkuu wa Majeshi Jenerali Syed Asim Munir katika Makao Makuu ya jeshi huko Rawalpindi, ambapo alipata cheo cha heshima cha nahodha.

Tangu alipostaafu, bingwa huyo wa zamani wa dunia amejitolea muda wake kwa shughuli mbalimbali za biashara na hisani yake.

Khan na msanii wa kijeshi wa Pakistani Shahzaib Rind walikutana na Jenerali Munir.

Katika mkutano huo, Mkuu wa Majeshi alishukuru mafanikio makubwa ya wanamichezo wote wawili katika michezo yao.

Rind anaondoka baada ya ushindi wake dhidi ya Rana Singh kwenye Karate Combat huko Dubai mnamo Aprili 21, 2024.

Baada ya kupokea heshima hiyo, Amir Khan alishiriki video na picha zake akiwa amevalia sare za Jeshi la Pakistan.

Akitoa shukrani kwa heshima hiyo, Khan alisema:

"Nimetunukiwa cheo cha Kapteni na Jeshi la Pakistani, jina langu Amir limeandikwa juu yake."

Chapisho lake lilikuwa na nukuu: "Asante Pakistan kwa kuniheshimu na cheo cha Nahodha."

Hii si mara ya kwanza kwa mtu mashuhuri kupewa cheo cha heshima.

Wacheza kriketi Nasim Shah na Shaheen Shah Afridi walitengeneza vichwa vya habari kwa kuvaa vyeo vya heshima vilivyotolewa na polisi.

Baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii walimpongeza Amir Khan kwa heshima hiyo huku wakisifia mchango wake katika mchezo wa ndondi na uhisani.

Hivi karibuni Amir Khan amekuwa akituma misaada kwa Palestina kupitia taasisi yake ya Amir Khan Foundation.

Mtumiaji aliandika: "Hatimaye jeshi limetambua juhudi zake pia."

Hata hivyo, wengine walipiga kelele kupungua kwa jeshi.

Mtumiaji mmoja alisema: "Jeshi la Pakistan liko chini kabisa katika historia ya Pakistan.

“Kwa kweli, jeshi letu sio FAHARI YETU. Maafisa wake wa vyeo vya juu ni vibaraka mikononi mwa Amerika. Ungezungumza kwa niaba ya watu wa Pakistan na ulipaswa kukataa.

Mwingine aliongeza:

"Ikiwa ungekataa kuichukua, ungeona upendo zaidi kwenye chapisho lako.

"Pia, ni zaidi ya mazoezi kamili ya mavazi kama Maryam Nawaz ambayo tulikuwa tukifanya katika darasa la 1 na 2 katika maisha ya shule. Unapaswa kurudisha hii kwa heshima."

Mmoja alisema: "Nadhani hujawahi kuwa na maoni mengi mabaya kwenye chapisho lako.

"Ninaamini hili litakuwa chapisho pekee ambalo litakuonyesha jinsi upinzani ni."

Mtumiaji alisema: "Nadhani haupaswi kukubali hili hata kidogo wakati unajua ukweli wa uanzishwaji wa kijeshi na matendo yao kwa watu.

“Wanatuita Raia wa Damu. Wanajaribu tu kubadilisha sura yao kuwa chanya kwa kuzindua watu kama wewe.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiria kununua smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...