Yo Yo Honey Singh anaimba 'Brown Rang' kwa ajili ya Mehwish Hayat

Yo Yo Honey Singh alichapisha klipu ambayo alikuwa akiimba 'Brown Rang' kwa mwigizaji wa Pakistani, Mehwish Hayat.

Yo Yo Honey Singh anaimba 'Brown Rang' kwa ajili ya Mehwish Hayat f

Kipande cha video kilichotumwa kwenye Instagram na Yo Yo Honey Singh na Mehwish Hayat kimesambaa. Ilionyesha wasanii hao wawili wakishiriki jukwaa pamoja.

Honey Singh alihutubia hadhira, akisema: "Acha nimwimbie wimbo mmoja maalum."

Aliashiria kuelekea Mehwish Hayat. Kisha akaanza kuimba wimbo wake maarufu, 'Brown Rang'.

Mehwish Hayat alionekana akiwa na haya na kuficha uso wake mikononi mwake, akiegemea muziki.

Baada ya onyesho, Honey Singh alishukuru umati na akauliza kama kuna raia wa Pakistani waliokuwepo.

Kuwaona baadhi ya hadhira na kutoa salamu za uchangamfu:

"Assalam Ewe Alaikum nyote, Eid Mubarak."

Klipu hiyo imezua tafrani miongoni mwa mashabiki. Baadhi ya watu wamelinganisha tukio la hivi majuzi ambapo Arijit Singh alimuimbia Mahira Khan.

Wanapendekeza kwamba Honey Singh anaweza kufuata nyayo.

Mtumiaji aliandika: "Anajaribu sana kueneza virusi. Honey Singh hawezi kuwa Arijit. Na Mehwish Hayat hawezi kuwa Mahira. Wako chini yao mno.”

Baadhi ya mashabiki wameelezea kusikitishwa na sauti ya Honey Singh, wakisema kuwa sauti yake haina sauti.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Ni nini kimetokea kwa sauti yake? Anasikika vibaya sana. Mwanaume wa kawaida anaweza kuimba vizuri zaidi kuliko hii."

Mwingine aliongeza: "Honey Singh ni kuhusu tune otomatiki. Bila hivyo, yeye si kitu.”

Wengine wamemkosoa Mehwish Hayat kwa kushirikiana na Yo Yo Honey Singh.

Walitaja wasiwasi kwamba kushirikiana naye kunaweza kuharibu sifa yake, kutokana na kupungua kwake kwa umaarufu.

Mmoja aliandika: "Anaanguka. Ndio maana anatafuta kushirikiana na majina makubwa kama Mehwish na Faris Shafi. Mehwish anajiruhusu kutumiwa.”

Mwingine alisema: “Huyu ni nani mwigizaji wetu na Tamgha-e-Imtiaz anafanya kazi naye? Inasikitisha.”

Mtumiaji alihoji chaguo lake la kuchagua Mehwish:

“Bwana, kwanini umemtoa mwigizaji huyu wa Kipakistani? Kuna wengi bora huko nje."

Licha ya ukosoaji huo, mashabiki wengi wanafurahishwa na ushirikiano unaowezekana kati ya wasanii hao wawili, ambao walikejeli mradi wao wa pamoja mnamo Januari 2024.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Rao Ali Khan (@raoalikhan)

Klipu ya video hiyo imeongeza matarajio, na kuwaacha mashabiki wakiwa na hamu ya kuona kile ambacho Mehwish Hayat na Honey Singh wana mpango nao.

Mmoja alisema: “Nashangaa wanafanyia kazi nini. Nimefurahi sana kwani nimekuwa shabiki wa wote wawili kwa muda mrefu.”

Mwingine aliongeza: “Ninapenda jinsi urafiki huu wa kuvuka mpaka unavyokua. Tutaunda kazi bora kama hizi na wasanii bora wa nchi zetu zote mbili."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mahari yanapaswa Kupigwa Marufuku nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...