Atif Aslam anafunua Wakati wake wa Shabiki wa Craziest

Mwimbaji mashuhuri wa uchezaji, Atif Aslam, ambaye ana shabiki mkubwa anayefuata huko Pakistan na India alifunua wakati wake wa shabiki wa kupendeza.

Atif Aslam anafunua wakati wa shabiki wa Craziest f

Atif alithibitisha kuwa shabiki huyo wazimu alikuwa mtu.

Mwimbaji maarufu wa uchezaji wa Pakistani Atif Aslam alishiriki wakati wake wa shabiki wa kupendeza na inashangaza sana.

Anajulikana kama mmoja wa waimbaji mashuhuri wa Pakistan, Atif pia ameongeza haiba na talanta yake mpakani mwa India.

Mwimbaji huyo alicheza mwanzoni mwa Lollywood katika filamu ya 2011, Bol. Licha ya kuwa kazi yake katika uigizaji, Atif aliendelea kuwateka mashabiki na uwezo wake wa kushangaza wa sauti.

Baadhi ya nyimbo zake maarufu ni pamoja na 'Dil Diyan Gallan' kutoka Tiger Zinda Hai (2017), 'Pehli Nazar Mein' kutoka Mbio (2008), 'Dekhte Dekhte' kutoka Dekhte Dekhte (2018) kutaja chache tu.

Inaeleweka, kuwa na mafanikio kama hayo katika tasnia ya muziki husababisha shabiki mkubwa sana anayefuata ulimwenguni.

Atif hakika ni mmoja wa watu mashuhuri zaidi wa kiume wa Pakistan.

Kama matokeo ya umaarufu huu, mara nyingi hupigwa na picha na maombi ya picha na mashabiki wake.

Walakini, ni nini hufanyika wakati mashabiki hawapati maombi yao kutimizwa na nyota wanayempenda sana?

Inaonekana Atif Aslam alikuwa na tukio moja la kushiriki.

Kwenye kipindi cha mazungumzo, Atif Aslam alishiriki hadithi ya shabiki ambaye alimwuliza picha wakati alikuwa katika haraka.

Atif alikumbuka kwamba alikuwa ameegesha gari lake nje ya nyumba ya rafiki yake.

Atif alizidi kusema kuwa alichukua picha ya kujipiga na shabiki huyu siku mbili hadi tatu zilizopita.

Walakini, mashabiki wake hawakukubaliana na Atif na wakasema lazima hiyo ilikuwa na mtu mwingine.

Kabla ya kuondoka, shabiki huyo alisema "nakupenda" ambayo mwenyeji huyo aliuliza ikiwa alikuwa mtu.

Atif alithibitisha kuwa shabiki huyo wazimu alikuwa mtu.

Aliendelea kutaja kuwa baada ya masaa mawili alipotoka kuna mikwaruzo kote kwenye gari lake.

Kwenye gari kulikuwa na maandishi, "Nakupenda, Atif Aslam."

https://www.instagram.com/p/CCKwy-uF_Rq/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

Inaonekana mwimbaji anayeshinda tuzo ana mashabiki wengi wa kiume wanaowapendeza.

Kazi ya kuvutia ya Atif imemfanya apewe tuzo ya nne ya juu kabisa kutolewa kwa raia huko Pakistan, Tamgha-e-Imtiaz.

Sauti yake ya nyimbo hutambuliwa na wengi ulimwenguni. Walakini, kile ambacho wengi wamegundua hivi karibuni ni Atif ana uzuri mzuri sauti ya kuimba ya kike.

Wakati wa Covid-19 kufuli, Atif alijiunga na kriketi wa Pakistani Shoaib Malik katika mwingiliano wa mkondoni kwenye Instagram Moja kwa moja.

Atif aliulizwa ikiwa angeweza kuimba kwa sauti ya kike. Kukubali changamoto hiyo, aliimba mistari michache ya wimbo maarufu wa 1988 wa Farida Khanum, 'Aaj Jaane Ki Zid Na Karo.'



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...