Sana Fakhar anagawanya Mashabiki na Kutembea kwa Kuvutia katika Mavazi ya Kukumbatiana

Mwigizaji wa Kipakistani Sana Fakhar aliwagawanya mashabiki kwenye mitandao ya kijamii na sura yake ya kuvutia katika vazi la waridi linalokumbatia umbo.

Sana Fakhar anagawanya Mashabiki na Vazi la Kukumbatiana la Kielelezo f

"Shangazi, tafadhali tuone aibu."

Mwigizaji wa Kipakistani Sana Fakhar alizua tafrani kwenye mitandao ya kijamii aliposhiriki video yake akitembea kuelekea kwenye kamera huku akiwa amevalia mavazi ya kukumbatia sura.

Kwenye Instagram, alivutia umakini na video yake ya kupendeza.

Katika video hiyo, Sana anatembea kuelekea kwenye kamera kana kwamba anatembea kwenye njia ya kurukia ndege kwenye maonyesho ya mitindo.

Alivaa gauni la waridi lililokumbatia umbo na visigino vilivyochongoka.

Kuongezewa kwa mkanda huo kulizidisha umbo lake huku Sana akiwa amevalia hereni kubwa zenye kitanzi.

Ingawa vipodozi vyake vilipunguzwa sana, kope zake zenye mabawa na kivuli cha moshi kilitoa taarifa.

Sana Fakhar anagawanya Mashabiki na Kutembea kwa Kuvutia katika Mavazi ya Kukumbatiana 2

Nywele za Sana zilikuwa zimefungwa nyuma na zilionyesha sehemu ya kifahari ya upande.

Sana alipoikaribia kamera, akapiga busu.

Video hiyo ilikuwa wakati wa nyuma ya pazia kutoka kwa filamu yake Kipunjabi cha hali ya juu.

Walakini, video yake ilisababisha safu ya maoni kutoka kwa mashabiki.

Wengi walisifu sura yake, kwa kusema moja:

"Wow, ni takwimu gani."

Mwingine aliandika: "Inaonekana ya kushangaza."

Wa tatu aliongeza: “Mrembo sana. Kuangalia tu wow."

Walakini, wengine walisema chaguo lake la mitindo lilikuwa la aibu.

Mmoja alisema: “Shangazi, tafadhali ona aibu.”

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na SANA Nawaz (@sana_fakhar)

Mwingine aliwakashifu wale ambao walikuwa wakipenda chaguo la mavazi la Sana Fakhar, akichapisha:

"Aibu kwa kila mtu hapa ambaye anawaona wanawake katika mtazamo kama huo na kuwasifu."

Mtu mmoja alisema: “Nimeshtuka. Hili limetokea kwa kila mtu, wengi wamekuwa waliberali.”

Wengine hata waliamua kumdhihaki mwigizaji huyo kwa madai ya kutovaa umri wake, na mtu mmoja akitoa maoni yake kwa kejeli:

"Kwa njia, inahisi vizuri wakati kuvaa daima ni kulingana na umri."

Tangu alipoigiza kwa mara ya kwanza katika filamu ya 1997 Sangam, Sana Fakhar ameendelea kuigiza katika aina mbalimbali za filamu na vipindi vya televisheni.

Baadhi ya miradi yake kuu ni pamoja na Qayamat, Mwana wa Pakistan na Yeh Dil Aap Ka Huwa.

Sana Fakhar anagawanya Mashabiki na Kutembea kwa Kuvutia katika Mavazi ya Kukumbatiana

Utendaji wa Sana Fakhar katika Yeh Dil Aap Ka Huwa alipata 'Mwigizaji Bora' katika Tuzo za Nigar za 2002.

Hivi majuzi, nyota wengi wa Pakistani wamegawanya maoni na chaguzi zao za mitindo.

Katika onyesho la kwanza la Wakhri, Faryal Mehmood vichwa vilivyogeuka na juu ya corset nyekundu na sketi nyeusi ya ruffle.

Watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii walipinga vazi hilo, wakisema halifai na ni kinyume na kanuni za kitamaduni.

Mwanamtandao mmoja alisema, “Serikali inapaswa kuweka kanuni za mavazi kwa watu hao wanaojiita watu mashuhuri.”

Mwingine aliuliza: "Haiaminiki ... Je, hii inaruhusiwa nchini Pakistan?"

Wa tatu aliandika: “Ni aibu iliyoje. Ni aina gani ya mavazi na tabia ya kiburi?"



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na kupiga marufuku SRK kutoka uwanja wa Wankhede wa Mumbai?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...