Kwa nini Usman Mukhtar hataki kufanya kazi na Kubra Khan

Alipoulizwa ni nani Usman Mukhtar hataki kufanya kazi naye, alimtaja Kubra Khan na kufichua sababu.

Kwa nini Usman Mukhtar hataki kufanya kazi na Kubra Khan f

"Kwa kweli nilidhani nitaanguka."

Usman Mukhtar alifichua kwamba hana nia ya kufanya kazi na Kubra Khan tena.

Alipoulizwa kuhusu waigizaji ambao hangependa kufanya nao kazi, Usman Mukhtar, bila kusita, alimtaja Kubra Khan kwa uwazi.

Usman alifichua: “Ananibeza sana. Ananisumbua sana kwenye seti."

Alisimulia tukio lililomhusisha Kubra Khan wakati wa upigaji risasi.

Katika kisa hiki mahususi, Kubra Khan aliandaa mzaha uliohusisha Usman akiwa amevalia vifaa vya sauti vya uhalisia pepe.

Kupitia kifaa hiki, alipata hali ya urefu ulioiga, ambayo iliacha hisia ya kudumu kwake.

Usman alisema: "Wakati mmoja alileta VR kwenye seti. Ilikuwa ni sehemu ya juu ya jengo. Na nina phobia kubwa ya urefu.

"Kulikuwa na ubao mbele yangu kwenye VR, aliniuliza nitembee kwenye ubao.

"Nilianza kutembea juu yake na akanisukuma kwa nyuma kwa njia ambayo nilidhani nitaanguka.

"Nilipiga kelele na akanirekodi. Baadaye aliweka video hiyo kwenye hadithi yake.

Mzaha huu ulimfanya aamue dhidi ya kufanya kazi na Kubra katika siku zijazo, hata hivyo, alifafanua kuwa yeye na Kubra ni marafiki.

Aliongeza: "Kubra ni mmoja wa marafiki zangu wakubwa."

Mashabiki wake waliona kuwa ni burudani na kujibu kwa rundo la maneno ya kuchekesha, na kuongeza furaha.

Akirejelea hali ya ucheshi ya Usman, mtumiaji aliandika:

"Anastahiki, Usman Mukhtar anahitaji kuonja dawa yake mwenyewe."

Mwingine aliandika: "Wanapendeza sana pamoja. Vivyo hivyo na urafiki wao. Niliwapenda ndani Hum Kahan Ke Sachey Thay pia. "

Mmoja aliandika hivi kwa mzaha: “Kubra ni hatari sana. Urefu Phobia sio mzaha. Nisingemsamehe kamwe kama ningekuwa mimi.”

Shabiki alisema:

"Nguvu zao ndani Hum Kahan Ke Sachay Badilisha walionyesha kemia yao. Siwezi kulipita.”

Mmoja alisema: “Maskini, ningeogopa pia.”

Usman Mukhtar na Kubra Khan wote ni waigizaji maarufu wa Pakistani ambao walishiriki skrini hapo awali.

Walikuwa pamoja kwenye mfululizo maarufu wa tamthilia ya Hum TV Hum Kahan Ke Sachay Thay.

Kemia yao ya skrini ilipata sifa kutoka kwa mashabiki na watazamaji. Mashabiki na wafuasi wanatumai kuwaona wakifanya kazi pamoja tena.

Mtumiaji mmoja alisema: "Utani kando, ninatumai sana kuwaona wakifanya kazi pamoja tena."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utakosa nini zaidi kuhusu Zayn Malik?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...