Shahid Afridi akitoa pongezi kwa Binti kwenye Harusi

Mcheza kriketi wa zamani Shahid Afridi alitoa pongezi kwa bintiye mkubwa siku ya harusi yake, akiandika ujumbe wa dhati kwenye Instagram.

Shahid Afridi akitoa pongezi kwa Binti kwenye Harusi f

"Mimi ndiye mwanaume niliyekupenda kwanza."

Shahid Afridi aliandika barua ya dhati kwa binti yake Aqsa kwenye harusi yake.

Binti mkubwa wa mwanakriketi huyo wa zamani alifunga pingu za maisha na Shahid aliingia kwenye Instagram kushiriki picha kadhaa za harusi hiyo.

Picha moja ilimuonyesha Aqsa akiwa amemkumbatia baba yake.

Picha nyingine ya rangi nyeusi na nyeupe ilipigwa huku Aqsa na Shahid wakiwa katikati ya ngoma ya baba-binti huku ya tatu ikimuonyesha akiwa ameweka mkono wake begani.

Shahid Afridi alinukuu chapisho hilo:

"Meri pyari beti [Binti yangu mrembo] - inaonekana kama jana nilipokubeba mikononi mwangu - na siku hiyo, nilijiahidi sitakuacha kamwe.

"Ingawa unakaribia kuanza sura mpya katika maisha yako, utakuwa na moyo wangu kila wakati, kwa sababu mimi ndiye mwanaume niliyekupenda kwanza.

“Mwenyezi Mungu awaweke ninyi nyote wawili chini ya ulinzi Wake wa Kimungu na awape fursa ya kuunda maisha mazuri pamoja. Ameen.”

Shahid Afridi akitoa pongezi kwa Binti kwenye Harusi 2

Mashabiki na watu mashuhuri walituma salamu za pongezi.

Dk Syeda Bushra Iqbal, mke wa zamani wa marehemu Amir Liaquat, aliandika:

"Hongera na baraka kwako na Nadia kwa kulea mabinti warembo na wenye upendo."

Shabiki mmoja aliandika hivi: “‘Mimi ndiye mwanaume niliyekupenda kwanza’, Lala akithibitisha tena kwamba uhusiano wake na binti zake hauwezi kuvunjika.”

Mwingine alishangaa:

"Ninampenda huyu jamaa, kusema kweli ameweka bar!!"

Shahid Afridi hajawahi kuona haya kuonyesha mapenzi yake kwa binti zake wanne, Aqsa, Ansha, Ajwa na Asmara.

Ameonyesha mara kwa mara kwamba kulea mtoto wa kike ni kumtunza na kuwaongoza katika kuwa mtu wao binafsi.

Katika mahojiano moja, Shahid alizungumza kwa uwazi juu ya shauku ya watu kuzaa watoto wa kiume na dhihaka ambazo wazazi wa mabinti walilazimika kushughulika nazo.

Alikiri kwamba maoni haya ya upendeleo yalionekana katika jamii nyingi tofauti, ikiwa ni pamoja na jamii yake, ambapo mara nyingi wanawake walilazimishwa kufikiri kwamba wanapaswa kuzaa watoto wa kiume.

Alifichua kwamba ilikuwa ya kuvunja moyo kufikiria juu ya athari ambayo ilikuwa nayo kwa wanawake.

Shahid Afridi akitoa pongezi kwa Binti kwenye Harusi

Shahid Afridi ni mfano bora kwamba binti kweli ni baraka na kwamba ni sawa kwa baba kuonyesha upendo wao kwao.

Yeye pia ni baba mkwe wa mchezaji mwenzake wa kriketi Shaheen Shah Afridi, ambaye ameoa binti yake wa pili Ansha.

Akichapisha kipande kidogo cha sherehe ya harusi ya wawili hao, Shahid aliandika:

“Binti ni ua zuri zaidi la bustani yako, kwa sababu huchanua kwa baraka nyingi.

"Binti ni mtu ambaye unacheka naye, unayeota naye, na unampenda kwa moyo wako wote."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...