Yumna Zaidi anaonyesha Pongezi kwa Shaan Shahid

Katika mahojiano ya hivi majuzi, Yumna Zaidi alifichua kuwa alikuwa akivutiwa na uigizaji wa Shaan Shahid. Alishiriki hamu yake ya kushirikiana naye.

Yumna Zaidi anaonyesha Pongezi kwa Shaan Shahid v

"Shaan Shahid ilitengenezwa kwa ajili ya filamu."

Katika mahojiano ya hivi majuzi, Yumna Zaidi alifichua matarajio yake ya kufanya kazi pamoja na nyota mkongwe wa filamu Shaan Shahid.

Ufichuzi huo umezua msisimko miongoni mwa mashabiki na wapenda tasnia sawa.

Alipoulizwa kuhusu mwigizaji mwenzake anayependelea, Yumna alimtenga mara moja Shaan, akionyesha kuvutiwa kwake na umahiri wake wa sinema.

Alikumbuka kuhusu kutazama filamu za Shaan katika kumbi za sinema, akisisitiza uwepo wake wa kuvutia kwenye skrini na haiba isiyoweza kukanushwa:

"Shaan Shahid ilitengenezwa kwa ajili ya filamu."

Alionyesha nia yake ya dhati ya kushirikiana na Shaan, akiiona kuwa hatua muhimu katika kazi yake.

Akijibu hisia za Yumna, Shaan Shahid alienda kwa X, akionyesha shukrani kwa maneno yake mazuri.

Majibu pia yanapanua shauku ya usawa kwa ushirikiano unaowezekana.

Alisema: “Asante Yumna Zaidi kwa maneno yako ya fadhili na msaada. Wazuri tu ndio wanaoona mema kwa wengine.

"Wewe ni msanii mzuri mwenyewe, mwenye talanta na umakini.

"Itakuwa nzuri kufanya kazi pamoja. Inshallah karibuni."

Mitandao ya kijamii ilipata upepo haraka wa mabadilishano haya na mashabiki walilipuka kwa msisimko.

Matarajio ya kushuhudia Yumna Zaidi na Shaan Shahid wakishiriki skrini imekuwa mada kuu ya majadiliano.

Kuvutiana kati ya nyota hao wawili kumevutia mashabiki wao.

Kwa upande mwingine, pia imechochea mazungumzo ndani ya tasnia ya burudani.

Wengi wana matumaini kwamba ubadilishanaji huu unaweza kutafsiri katika ushirikiano wa msingi ambao unaweza kuacha athari ya kudumu kwenye sinema.

Mtumiaji mmoja alisema: "Tulikua tukimtazama Shaan na baada ya miaka hii yote kama vile Yumna alivyosema, bado ana haiba hiyo na anapaswa kuzingatia miradi mipya."

Mwingine aliandika: "Hii bila shaka inaweza kuwa moja ya duos bora katika sinema ya Pakistani."

Mmoja alisema: "Hawa wawili ni waigizaji ninaowapenda hadi leo."

Mwingine alitoa maoni:

"Shaan anapaswa kurejea kwenye tasnia na Yumna akiwa upande wake hii itakuwa ya kusisimua."

Matarajio yanapoendelea kuongezeka, wataalam wa tasnia wanafuatilia kwa karibu matangazo yoyote rasmi.

Mashabiki wana hamu ya kushuhudia uchawi ambao unaweza kutokea wakati waigizaji hawa wawili wenye vipaji watakapokutana kwenye skrini.

Katika mandhari ya sinema inayotamani ushirikiano mpya na wa nguvu, uoanishaji unaowezekana wa Yumna Zaidi na Shaan Shahid umekuwa mwanga wa matumaini.

Ni wakati tu ndio utasema ikiwa ushirikiano huu wa ndoto unatimia. Kwa sasa, matarajio na shauku inayoizunguka inaendelea kukua.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri nyimbo hizi za AI zinasikika vipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...