Shahid Kapoor afunua Picha ya kupendeza ya Binti yake mchanga

Muigizaji wa sauti Shahid Kapoor ameunda ghadhabu ya Instagram kwa kutuma picha yake na mtoto wake wa kike wakiwa na "wakati wa kuogelea".

Shahid Kapoor afunua Picha ya kupendeza ya Binti yake mchanga

"Asante kwa picha yako na Missy wako."

Haijawahi mara nyingi wakati Shahid Kapoor akichapisha picha za binti yake mchanga kwenye mitandao ya kijamii. Lakini wakati anafanya, kila wakati huenda virusi.

Picha yake ya hivi karibuni, iliyotolewa tarehe 26 Aprili 2017, haifanyi hivyo. Shahid Kapoor alichapisha picha hiyo kwenye Instagram, ambapo mashabiki wangeweza kumuona amemshikilia Misha Kapoor kwenye dimbwi dogo la kuogelea.

Kuruhusu mashabiki wachunguze maisha yao ya kifamilia, alifunua jinsi yeye na binti yake mchanga walikuwa na "wakati wa kuogelea". Shahid Kapoor anaonekana kama baba mwenye upendo na kujitolea, wakati anamtazama Misha mdogo, ambaye hutazama kamera moja kwa moja.

Picha hiyo imezalisha zaidi ya kupenda 400,000 wakati mashabiki walitoa maoni juu ya jinsi picha hiyo inavyopendeza na nzuri. Alishiriki pia picha hiyo kwenye Twitter, ambayo pia ilipata majibu kama hayo.

Shabiki wa Twitter @rashi_giria alisema: "Asante kwa picha yako na Missy wako."

Wakati wa dimbwi na kukosa. #wakati mzuri

Chapisho lililoshirikiwa na Shahid Kapoor (@shahidkapoor) kwenye

Tangu kuzaliwa kwa Misha Kapoor mnamo Agosti 2016, Shahid na mkewe Mira Rajput wametoa picha chache tu za binti yao mchanga. Haishangazi, mashabiki wamezidi kukosa subira na walionekana kuwa na hamu ya kuona zaidi ya msichana huyo mdogo.

Picha ya kwanza kabisa ya Misha kwenye media ya kijamii ilionekana mnamo Februari 2017. Miezi saba baada ya kuzaliwa kwake.

Shahid pia amezungumza kabla ya jinsi kuwasili kwa binti yake mchanga kulileta athari inayoeleweka katika maisha yake. Akizungumza na DNA zamani, alisema:

"[Yeye] huwa anajaribu kumburudisha Misha na mimi niko chini kwa mikono na magoti wakati wote. [Anadhani amekuwa] mtu mwenye nia mbaya baada ya kupata mtoto wangu. Ninafanya mambo ya kijinga zaidi.

“Ninajaribu kumvutia kila wakati. Kama mtoto wa mbwa ambaye anaruka ili kukuvutia. ”

Kwa kuangalia picha hii ya hivi karibuni, Shahid anaonekana kuwa na hamu ya kutumia wakati mwingi na binti yake. Inaonekana atakuwa akijaribu muda aliotumia na Misha pamoja na mradi wake wa hivi karibuni wa sinema. Hivi karibuni atatokea Padmavati, ambayo pia inamshika nyota Deepika Padukone na Ranveer Singh.

Kwa upakiaji huu wa media ya kijamii, mashabiki wanaweza kulazimika kusubiri kwa muda picha inayofuata ya Misha Kapoor wa kupendeza.



Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya: Instagram Rasmi ya Shahid Kapoor.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Dessert ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...