AP Dhillon anavunja ukimya kwenye Gitaa Smashing Stunt katika Coachella

AP Dhillon alikabiliwa na upinzani kwa kuvunja gitaa lake wakati wa onyesho lake la Coachella. Sasa amevunja ukimya wake kuhusu suala hilo.

AP Dhillon avunja ukimya kwenye Gitaa Smashing Stunt katika Coachella f

"Vyombo vya habari vinadhibitiwa na mimi niko nje ya udhibiti."

AP Dhillon alizungumzia upinzani aliopokea kwa kuvunja gitaa huko Coachella.

Mwimbaji aliimba kwenye tamasha la muziki linalojulikana mnamo Aprili 14, 2024.

Aliigiza 'Brown Munde' na kumtukuza marehemu Sidhu Moose Wala lakini kipengele kimoja kilivutia sana.

Wakati wa sehemu kubwa ya onyesho, AP iliharibu gitaa lake la dhahabu la metali la ESP LTD Kirk Hammett V.

Wakati huo haukuthaminiwa na mashabiki, ambao walimkosoa AP Dhillon kwa vitendo vyake.

Mmoja alisema: "Gita ambalo limekupa maisha, upendo, amani, mafanikio na heshima - unaishia kulivunja! Sio poa hata kidogo.”

Mwingine aliandika: "Wasanii wa pop huvunja gitaa ili kuonekana wazuri.

"Wanajaribu kuiga wasanii wa rock/chuma bila kutambua kwamba wanavunja gitaa zao kutokana na kasi ya adrenaline na kasi ya kucheza ala."

AP Dhillon tangu wakati huo amejibu pingamizi hilo na alionekana kuhalalisha matendo yake kwa kujilinganisha na kiongozi wa zamani wa Nirvana Kurt Cobain.

Aliandika: “Vyombo vya habari vinadhibitiwa na mimi siko kwenye udhibiti.”

Lakini badala ya kuwanyamazisha wakosoaji, ilionekana kuwa jibu la AP lilichochea tu moto huo, kwa kusema moja:

“Hapana, huwezi kulinganisha kitendo chako na Kurt the Legend Cobain. Alicheza mwamba safi na grunge na riffs mbaya!

"Ingawa ulicheza nyimbo za msingi za familia ya G na capo kwenye fret ya 3! Kuna tofauti. Isitoshe, mtu hapaswi kamwe kusahau mizizi yao.”

Mwingine alikubali: "Watu wote unaozungumza juu ya klipu ya mwisho ni wasanii wa muziki wa rock, wanaimba nyimbo za rock na ni kawaida sana huko.

"Wewe si mwimbaji wa roki, kwa hivyo usiwe na tabia [kama] na usiwe mtamani.

“Kwanza, ulete muziki wako katika kiwango hicho kisha ufanye mambo ambayo wengine wanafanya. Kwa kweli ni kisingizio kilema cha kuhalalisha kitendo chako."

Wengine walipendekeza kwamba alipaswa kutoa au kulipiga mnada gitaa huku mtu mmoja akimtaja Sidhu Moose Wala, akitoa maoni yake:

"Lakini Sidhu Moose Wala angeheshimu pia ala za muziki, akiwa msanii, ikiwa angekuwa hapa kuona hii."

"Kwa hivyo kabla ya kutoa kauli potovu kama 'vyombo vya habari vinadhibitiwa', ni vyema ujifunze tabia na maadili mema, rafiki. Mungu akubariki."

Akidhihaki nukuu yake, mmoja alisema: "Manukuu ya ajabu kama nini lol."

Mwingine alimshutumu AP Dhillon kwa kukosa heshima.

“Unahalalisha mambo mabaya kaka. Unakumbuka hata utamaduni wako wa jinsi tunavyochukulia vyombo vya muziki?

“Hilo gitaa ndilo uliloshikilia kwa ajili ya onyesho lako na lilitoa mtetemo uliotaka.

"Baada ya kuiharibu ilikuwa jambo la baridi zaidi? Hiki ni kitendo cha mjinga.

“Mwanamuziki wa kweli anapenda ala zake zaidi ya muziki.

"Onyesha heshima fulani, ukubali na ujiombe msamaha, sio kwetu. Tunachoweza kuona ni grafu yako kwenda chini. Ikiwa muziki ulikupa umaarufu, angalau jifunze kuuheshimu.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Shahrukh Khan kwa wake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...