Aima Baig alinyanyuka kwa Muonekano wake wa Tuzo za Hum Style

Aima Baig alihudhuria Tuzo za Hum Style za 2024, hata hivyo, vazi lake lilivutia sana na alibebwa sana.

Aima Baig alinyanyuka kwa Tuzo zake za Hum Style Look f

"Anavaa nini duniani?"

Aima Baig alikabiliwa na misukosuko kwa ajili ya vazi lake katika Tuzo za Hum Style za 2024.

Watu wengi mashuhuri wa Pakistani wamepata umakini mkubwa kwa kuhudhuria kwao Tuzo za Sinema za Hum 2024.

Ilifanyika Karachi na ilikuwa tukio lililotarajiwa sana katika tasnia ya burudani.

Tukio hilo lilionyesha uzuri na mtindo wa tasnia ya burudani, hata hivyo, baadhi ya watu mashuhuri walikabiliwa na uchunguzi mkali wa umma kwa uchaguzi wao wa mitindo.

Ilizua mjadala mkali kati ya mashabiki na wakosoaji sawa.

Alizeh Shah, Hania Aamir, Aima Baig, Bilal Saeed, na wengine wamekosolewa kwa hisia zao duni za mitindo, mavazi yasiyofaa, na mitindo.

Imesababisha mjadala mkubwa kwenye mitandao ya kijamii na majukwaa mengine.

Aima Baig, haswa, amekuwa katikati ya ukosoaji, huku mashabiki wengi wakionyesha kusikitishwa na kutoidhinisha vazi lake.

Nguo hiyo ilichukuliwa kuwa isiyo ya kawaida na ya ujasiri.

Mwigizaji huyo alionekana akiwa amevalia ensemble ya kipekee iliyoongozwa na Magharibi.

Ilikuwa ni vazi lisilo na mgongo ambalo lilikuwa na mifumo mahiri.

Nguo hiyo ilikamilishwa na skafu iliyokangwa ambayo iliongezeka maradufu kama mikono, na kuongeza athari ya jumla ya mwonekano.

Chaguo hili la kijasiri la mitindo limewafanya wengi kutoa maoni yao kuhusu mwonekano wa Aima Baig, wakilinganisha na saini ya mwonekano wa Met Gala, ambao unajulikana kwa uthubutu na ubunifu.

Wengine walimlinganisha Aima Baig na popo au mbuni, huku wengine wakitania kwamba alionekana amefungwa taulo.

Watu wameelezea wasiwasi wao kwamba watu hawa mashuhuri wanakumbatia ajenda na utamaduni wa Magharibi, badala ya kuonyesha mshikamano na jamii ya Pakistani.

Aima Baig alinyanyuka kwa Muonekano wake wa Tuzo za Hum Style

Hii imeongeza utata unaozunguka tukio hilo.

Mtumiaji mmoja alisema: "Hakuna mtu anayewaalika kwenye Met Gala, kwa hivyo walifikiria kuwa na yao."

Mwingine akasema: "Sipingani na mavazi ya watu, lakini hii ni kuzimu gani?"

Mmoja aliuliza: “Anavaa nini duniani? Je, hii inapaswa kuwa Desi Met Gala?"

Mwingine alisema: “Kila siku nyingine anabezwa kwa ajili ya mavazi yake. Atajifunza lini?

"Ikiwa watu wengi wanamkosoa mara nyingi, anapaswa kutambua kwamba kuna kitu kibaya kwake."

Kupiga nje kwa Aima na nyota wengine wa Pakistani. mtumiaji alisema:

"Ni kundi la watu wanaotaka, sote tunapaswa kuwazuia kwa sababu wanajali zaidi sura zao badala ya kile kinachotokea ulimwenguni."

Mtumiaji mmoja aliamini kuwa gauni hilo halikumfurahisha Aima, akiandika:

"Ikiwa hawako vizuri kwa nini."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani Msichana wa vipengee bora katika Shootout huko Wadala?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...