Amna Ilyas anapokea Flak kwa Photoshoot ya 'Topless'

Amna Ilyas alizua hisia kali kwa kupiga picha yake ya ujasiri ambapo alionekana akiwa amevaa nguo za jeans tu.

Amna Ilyas anapokea Flak kwa 'Topless' Photoshoot f

"Hii sio sanaa, ni jaribio la bei rahisi kupata umakini."

Amna Ilyas alishiriki picha ya picha yake ya ujasiri, hata hivyo, ilizua ukosoaji mkubwa.

Mwigizaji huyo aliweka picha ya jeans ya denim na alionekana kuwa juu, akitumia bouquet kufunika unyenyekevu wake.

Mistari ya rangi nyeusi inayoonekana kwenda chini kwenye mabega ya Amna ilikuwa ikionyeshwa.

Urembo wake, uliofanywa kwa ustadi na Abbasi Yameen mwenye kipawa, uliongeza mguso wa ukamilifu kwenye mwonekano wa jumla.

Urembo wa Amna ulikuwa mdogo na msisitizo wa hila juu ya sifa zake, ukisisitiza uzuri wake wa asili.

Hata hivyo, risasi haijapokelewa vyema.

Amna Ilyas anapokea Flak kwa Photoshoot ya 'Topless'

Wanamtandao wamemkosoa Amna Ilyas kwa kuwa jasiri sana na anayetamani kuzingatiwa.

Wengine wamemshutumu kwa kujaribu sana kuwa mchochezi, akitumia mwili wake kuvutia umakini na utangazaji.

Mtumiaji mmoja alitoa maoni: "Anataka sana kuenea kwa 'ujasiri' wake."

Mwingine aliandika: "Hii sio sanaa, ni jaribio la bei rahisi kupata umakini."

Mtu mmoja alisema: "Anaonekana mchafu sana. Na hata haionekani kuvutia. Kwa kweli inachukiza sana.”

Maoni yalisomeka: "Anapoteza uzuri na umaridadi wake kwa kuchapisha picha kama hizo."

Baadhi ya watu walibishana kuwa upigaji picha wake haukuwa na uwezo bali ni jaribio la kutaka kusalia kuwa muhimu katika tasnia ya burudani.

Mmoja alisema: “Mwili na sura yako ni mbaya. Hatutaki kuiona. Haikuwa mbaya sana ilipofichwa.”

Mwingine alisema: “Na tunapowaita sl*ts, wao hukasirika.”

Wengine hata walianza kumlinganisha Amna na mtu mashuhuri wa Kihindi Uorfi Javed, ambaye anajulikana kwa uchaguzi wake wa ujasiri wa mitindo.

Mmoja wao alisema: “Anajaribu kuiga Uorfi Javed, ambaye ni maarufu kwa uvaaji wake mbaya na wa ujasiri.”

Mtumia mtandao alisema: "Pakistani Uorfi."

Mmoja wao alipendekeza: “Hebu tumkaribishe Uorfi nchini Pakistani.”

Akidai kuwa lilikuwa jaribio la kunakili nyota za Hollywood, mtumiaji mmoja alisema:

"Wote wanavutiwa na tamaduni ya Hollywood."

Mwingine alikubali: "Kwa sasa anaugua Met Gala Fever."

Amna Ilyas anapokea Flak kwa Photoshoot 2 ya 'Topless'

Wengine walisema Amna Ilyas "hakuwa na aibu" na kuita upigaji picha huo "ujinga".

Upinzani ulikuwa mkali sana hivi kwamba Amna aliamua kupunguza maoni kwenye chapisho.

Amna pia anajulikana kwa kauli zake za kijasiri na siku za nyuma alidai kuwa hakuna mwanaume anayepaswa kumshika mwanamke bila ridhaa, hata mume.

Alieleza: “Nafikiri tumepunguza dhana ya ufeministi kuwa yale tu ambayo wanawake huvaa.

"Kila ninaposoma maoni kwenye mitandao ya kijamii, ninagundua kuwa wimbo maarufu, 'Mera jism, meri marzi (Mwili wangu chaguo langu)' unafanywa kuwa wa nguo pekee, ingawa wazo kuu nyuma yake ni la ndani zaidi.

"Ni juu ya kuwa na haki za uhuru wa mwili na ridhaa.

"Ni kuhusu unyanyasaji, unyanyasaji wa nyumbani, na dhana kama, 'Hakuna mtu ana haki ya kunigusa bila ridhaa yangu, hata kama nimeolewa na wewe'.

"Kila ninapozungumza kuhusu ufeministi, watu huwa wanapinga kwa kusema, 'Oh, Amna ni shupavu, bila shaka, ataeneza uchafu kwa vile anatoka kwenye tasnia, anataka mabinti zetu wote wafanane naye'.

“Hapana, sitaki hilo, najifanyia tu ninachotaka.

"Tunapozungumzia haki sawa, ni kuhusu kuwa na fursa sawa za kustawi katika kazi yangu kama mwanamume kando yangu.

“Kama wewe ni baba wa watoto wanne wanaofaulu katika taaluma yako, kwa nini mimi siwezi kufanya hivyo?

"Kusema kweli, sio kama unapata kibali cha kuvaa jeans au la. Tunachohitaji kweli ni nafasi ya kufanya kazi katika uwezo wa ubongo."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni Ushirikiano upi wa Bhangra ndio Bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...