Mtayarishaji wa Maudhui ya Mashoga hupata £3k kwa Mwezi baada ya kuacha Chuo Kikuu

Mtayarishi wa maudhui ya watu wazima ambaye aliacha chuo kikuu sasa anapata £3,000 kwa mwezi, baada ya kuchochewa na ukosefu wa wanaume mashoga Waasia katika tasnia hiyo.

Mtayarishaji wa Maudhui ya Mashoga hupata £3k kwa Mwezi baada ya kuacha Chuo Kikuu f

"Hakika ninahisi kuwezeshwa zaidi na mimi mwenyewe"

Mtayarishi wa maudhui ya watu wazima kutoka Birmingham ambaye aliacha chuo kikuu ili kuchapisha maudhui yaliyokadiriwa X kwenye OnlyFans sasa anapokea £3,000 kwa mwezi.

Caramel Baba alikuwa akisomea uhandisi wa magari katika Chuo Kikuu cha Coventry kabla ya kuanza kuchapisha kwenye OnlyFans mnamo 2022.

Msichana huyo mwenye umri wa miaka 25 alisema alichochewa na "ukosefu wa uwakilishi" wa wanaume mashoga wa Asia katika tasnia hiyo.

Sasa anachapisha maudhui kwenye MintStars, jukwaa lingine la watu wazima la kushiriki video.

Walakini, Caramel, ambaye ni wa urithi wa Pakistani, alikiri kazi yake imemwacha "kutengwa" na baadhi ya marafiki na familia.

Hata hivyo, alisema aliweza kupata watu wenye uzoefu kama huo kwenye mitandao ya kijamii - jumuiya ya mtandaoni ambayo anasema iliokoa maisha yake.

Caramel alisema: "Kwa hakika ninahisi kuwezeshwa zaidi na mimi mwenyewe ... [ni] kweli imenisaidia kuwa na ujasiri zaidi na kusema zaidi."

Alikuwa katika mwaka wake wa mwisho katika chuo kikuu mnamo Februari 2022 alipoamua kuanza kuchapisha kwenye OnlyFans.

Caramel alisema uamuzi wake ulitokana na ukosefu wa uwakilishi wa wanaume mashoga wa Kiasia katika tasnia ya ngono na vyombo vya habari kwa ujumla.

Akizungumzia manufaa ya kuwa mtayarishaji wa maudhui ya watu wazima, Caramel alisema:

"Naweza kuchukua likizo ninapotaka kuchukua likizo, sio lazima niidhinishe likizo kutoka kwa mtu yeyote.

"Hakika ninahisi kuwezeshwa zaidi na mimi mwenyewe.

"Nimepitia safari - kuna nyakati ambapo nilijisikia vibaya mwanzoni lakini ni jambo ambalo imenibidi kushughulikia, kama vile aibu na pia kutouona mwili wangu kama adui.

"Na hiyo ndiyo iliyonisaidia sana kujiamini na kusema wazi zaidi."

Alipoanza kutuma maudhui, Caramel alikuwa bado hajatoka kama shoga kwa familia yake.

Mnamo 2023, aliamua kuwaambia na jamii yake pana, jambo ambalo alipata "kujitenga sana".

Caramel alifafanua: "Nadhani kuna mgawanyiko mkubwa wa kizazi.

“Hata ukijaribu kuwaeleza hawaelewi kabisa.

"Inatengwa sana kwa sababu mara tu unapotoka, ndivyo tu, umetoka."

Mwitikio aliopokea kutoka kwa marafiki ulikuwa "chanya zaidi" na Caramel alisema amepata jamii ya media ya kijamii ya watu ambao wanapitia uzoefu kama huo.

Alisema: “Nina bahati kuwa nao, ingawa nina (marafiki) wachache kwa sababu nadhani inawaogopesha watu wengi.”

Mnamo Agosti 2023, Caramel Baba aliondoka OnlyFans na kujiunga na MintStars, jukwaa lingine.

Alisema kwa sasa anaweza kutengeneza pesa nyingi zaidi kutokana na mfumo kuchukua 5% tu ya malipo ya waliojisajili ikilinganishwa na OnlyFans wanaochukua 20% ya mapato ya watayarishi.

Caramel sasa anatengeneza £3,000 kwa mwezi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...