Akshay Bhatia na Sahith Theegala wanatumai Mastaa wanaweza Kuongeza Gofu ya India

Akshay Bhatia na Sahith Theegala wanatumai kuwa kuanza kwao katika Mashindano yajayo ya Mastaa ya Marekani kunaweza kusaidia kukuza gofu nchini India.

Akshay Bhatia na Sahith Theegala wanatarajia Kuongeza Gofu ya Hindi f

"maendeleo tunayoweza kutimiza kwa watu huko ni mazuri sana."

Akshay Bhatia na Sahith Theegala wanatumai kuanza kwao kwa Masters kunaweza kuwa na matokeo chanya kwenye gofu nchini India.

Wacheza gofu, ambao familia zao zote zilihamia Marekani kutoka India, ni miongoni mwa wachezaji 89 wanaotarajiwa kuanza kucheza Aprili 11, 2024, Augusta National.

Akitoka kwenye ushindi wa PGA Texas Open, Bhatia alisema:

"Sijui kama ninatambua kile ambacho mimi na Sahith tunaweza kufanya kwa gofu nchini India.

"Najua ni muhimu sana ninapokuwa na kundi la mashabiki wanaoniangalia, kundi la watoto wanakuja kwangu.

"Nadhani ni jambo la kushangaza kuwa na uwezo wa kukuza mchezo sio tu Amerika, lakini India.

"Ni maalum kwetu, tunachoweza kufanya kwa gofu kuna, nadhani, ni nzuri, na maendeleo tunayoweza kutimiza kwa watu huko ni nzuri sana."

Theegala pia alifurahishwa na usaidizi wa India wakati wa Houston Open mnamo Machi 2024.

Alisema: “Unahisi kiburi. Ni poa sana.

"Huko Houston, kundi la watoto wachanga wa Kihindi walitoka na kufuata, na wazazi wangu walikuwepo na walikuwa wakiwatia moyo tu.

"Labda kwa mara chache za kwanza, watoto kadhaa wa Kihindi walikuja na kusema wanacheza gofu kwa sababu yangu.

"Ni wazimu sana kusikia hivyo. Lakini ni nzuri na ninatumai, naweza kuendelea kuwa msukumo.”

Ushindi wa taji wa Bhatia ulimpa nafasi ya mwisho katika Masters, na kusababisha mabadiliko ya dakika za mwisho katika mipango.

Yeye ndiye mchezaji wa kwanza kufika fainali ya shindano la vijana la Drive, Chip na Putt huko Augusta National - ambalo alifanya katika toleo la uzinduzi wa 2014 - na pia kufuzu kwa Masters.

Alisema: “Ni wakati usio halisi kwangu.

"Uwepo wa mahali hapa ni wa kuvutia na ninafurahi kuwa hapa kama mshiriki.

"Mara hiyo ya kwanza kwenye Drive, Chip na Putt ni ya ajabu sana kama mtoto.

“Hutambui jinsi tulivyo na bahati kupata nafasi hiyo. Kwa kila mtu kuwa na huruma kuruhusu watoto wengine kupiga mipira ya gofu kwenye safu, kupiga putts kwenye 18 ya kijani, haikuwa kweli."

Lakini wakati wa ushindi wake wa Texas Open, Bhatia alijeruhiwa bega lake la kushoto.

Ingawa ilirejeshwa mahali pake haraka, bega bado ana wasiwasi anapojiandaa kwa mechi yake ya kwanza ya Masters na ni mwanzo wake wa pili kuu, baada ya kushiriki nafasi ya 57 kwenye US Open 2021.

Alisema:

"Bega itakuwa kazi inayoendelea, kwa hakika."

"Nimewahi kutokea mara mbili, tatu. Nilikuwa na mchezo kamili wa kucheza mpira wa kachumbari miaka michache iliyopita na niliingia Bermuda mnamo 2021.

“Kwa hiyo si jambo geni kwangu. Ni uzoefu wa ajabu kwa sababu nilikuwa na adrenaline nyingi kwa hivyo sikuwa na uchungu katika mchezo huo wa kucheza.

"Lakini ni jambo ambalo tutalazimika kufanyia kazi, na nina imani kubwa na timu yangu kwamba tunaweza kuikamilisha Alhamisi."

Akshay Bhatia alikuwa akipanga kufanya mazoezi ya viungo na kupumzika baada ya wiki saba mfululizo za kucheza.

Alisema: "Ni gofu nyingi, lakini pia nina tani ya adrenaline kwa hivyo inasawazisha.

"Natumai bega langu linapaswa kuwa nzuri, lakini ninaweza kuwa na hofu kidogo kupiga risasi. Inabidi tujue.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...