Video ya kina ya Aamir Khan inasambaa Mtandaoni

Video ya kina iliyodaiwa kumuonyesha Aamir Khan akiidhinisha chama cha kisiasa ilisambaa. Wasemaji wa mwigizaji huyo walihutubia.

Video ya kina ya Aamir Khan inasambaa Mtandaoni - f

"Hii ni video ya uwongo na isiyo ya kweli kabisa."

Video ya kina ya Aamir Khan imesambaa mtandaoni.

Katika klipu hiyo ya sekunde 31, nyota huyo anadaiwa kutoa matamshi ambayo yaliidhinisha chama cha kisiasa.

Klipu hiyo ilionyesha Aamir akiwa amevalia top ya buluu huku muziki wa mandhari wa kipindi chake cha televisheni Satyamev Jayate ilicheza nyuma.

Video hiyo ya kina inakuja wakati Uchaguzi Mkuu wa India wa 2024 unakaribia.

Kulingana na klipu hiyo, Aamir Khan alikosoa Chama cha Bharatiya Janata (BJP) na kuunga mkono Bunge la Kitaifa la India.

Klipu hiyo inamwonyesha nyota huyo akisema: "Marafiki, ikiwa unaamini India ni nchi masikini, umekosea kabisa.

“Kila raia katika nchi hii ni a lakhpati (milionea).

“Kila mtu anatakiwa kuwa na angalau laki 15. Nini kile? Huna pesa? Hivi hizo laki 15 zako zimeenda wapi?

“Jihadhari na jumla ahadi (za uongo).

“Pigeni kura kwa ajili ya haki. Piga kura kwa Congress."

Muigizaji huyo amewasilisha malalamiko kwa mamlaka kufuatia kusambazwa kwa video hiyo.

Wasemaji wa Aamir walizungumzia suala hilo.

Taarifa kusoma: "Tunasikitishwa na video ya hivi majuzi ya mtandaoni inayodai kwamba Aamir Khan anakuza chama fulani cha kisiasa.

"Angependa kufafanua kuwa hii ni video ya uwongo na sio kweli kabisa.

"Ameripoti suala hilo kwa mamlaka mbalimbali zinazohusiana na suala hili, ikiwa ni pamoja na kufungua FIR na Kiini cha Uhalifu wa Mtandao cha Polisi wa Mumbai."

"Tunataka kufafanua kuwa Bw Aamir Khan hajawahi kuidhinisha chama chochote cha kisiasa katika kipindi chote cha miaka 35 ya maisha yake.

“Amejitolea juhudi zake katika kuongeza uelewa wa umma kupitia kampeni za Tume ya Uchaguzi ya uhamasishaji wa umma kwa chaguzi nyingi zilizopita.

"Bw Khan angependa kuwasihi Wahindi wote kujitokeza kupiga kura na kuwa sehemu hai ya mchakato wetu wa uchaguzi."

Aamir alizinduliwa Satyamev Jayate mwaka wa 2012. Kipindi kiliibua uhamasishaji wa masuala ya kijamii yanayoathiri India.

Hizi ni pamoja na unyanyasaji wa kijinsia kwa watoto, mahari na usalama barabarani.

Katika siku za hivi karibuni, nyenzo za uwongo zimeikumba Bollywood, huku watu mashuhuri wengi wa India wakiwa wahasiriwa wa klipu zenye utata na zilizohaririwa.

Waigizaji kama Rashmika Mandanna, Alia Bhatt, Kajol na Priyanka Chopra Jonas wote wamelengwa kupitia video za kina.

Wakati huo huo, mbele ya kazi, Aamir ataonekana tena Sitaare Zameen Par, ambayo imepangwa kutolewa wakati wa Krismasi 2024.

Pia kwa sasa anazalisha Lahore 1947 ambao ni nyota wa Sunny Deol, Preity Zinta, Shabana Azmi na Karan Deol.

Filamu hiyo inaashiria ushirikiano wa kwanza wa Sunny Deol na Aamir Khan.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya YouTube.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ollie Robinson bado anaruhusiwa kucheza England?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...