Shahid Afridi athibitisha Ndoa ya Binti na Shaheen Afridi

Kulikuwa na ripoti kwamba Shaheen Afridi angeoa binti ya Shahid Afridi. Mchezaji wa kriketi wa zamani sasa amethibitisha habari hiyo.

Binti wa Shahid Afridi kuolewa na Shaheen Afridi f

nyota anayekua wa kriketi atakuwa mkwewe.

Nahodha wa zamani wa kriketi wa Pakistan Shahid Afridi sasa amethibitisha kuwa binti yake mkubwa ataolewa na mpigaji wa haraka Shaheen Afridi.

Ripoti hizo zilikuwa zikiendelea kwa muda, lakini mnamo Mei 22, 2021, Shahid alithibitisha habari hiyo.

Alisema waziwazi kwamba Shaheen atakuwa mkwewe.

Katika mahojiano, Shahid aliulizwa juu ya binti yake Aqsa Afridi uchumba.

Alijibu, akisema kwamba nyota anayekua wa kriketi atakuwa mkwewe.

Shahid pia alifunua kwamba Shaheen hakuwa na uhusiano na binti yake kabla ya uchumba.

Alisema: "Sisi Afridis tuna makabila manane, Shaheen na sisi ni wa makabila tofauti."

Aliendelea kusema kwa miaka miwili iliyopita, wazazi wa Shaheen walionyesha hamu kubwa kwa familia zote mbili kuunda ushirikiano kupitia ndoa.

Shahid Afridi hapo awali alikuwa amesema kwamba familia yake ilikubali ombi la harusi.

Katika tweet, alikuwa amesema: "Familia ya Shaheen iliwasiliana na familia yangu kwa binti yangu.

“Familia zote mbili zinawasiliana, mechi zinafanywa mbinguni, ikiwa Mwenyezi Mungu atapenda mechi hii itafanywa pia.

"Maombi yangu ni pamoja na Shaheen kwa mafanikio yake ya kuendelea ndani na nje ya uwanja."

Baba ya Shaheen Afridi, Ayaz Khan, alikuwa amesema kwamba alimwendea Shahid na pendekezo hilo, akifunua kuwa familia zote zina uhusiano wa muda mrefu.

Aliongeza kuwa Shahid na familia yake wamekubali pendekezo hilo.

Wakati ndoa imethibitishwa, haijulikani harusi hiyo itafanyika lini.

Shahid Afridi pia alisema kuwa binti yake ni daktari anayetaka lakini haiamuliwi ikiwa atafuata masomo zaidi nchini Pakistan au Uingereza.

Shahid ana binti watano - Aqsa, Ansha, Ajwa, Asmara, na Arwa.

Ingawa Shahid Afridi alistaafu kutoka kriketi ya kimataifa mnamo 2017, bado ni mtu maarufu katika Ligi Kuu ya Pakistan (PSL).

Wote Shahid na Shaheen walikuwa wamefanya biashara zao katika msimu wa sita wa PSL kabla ya mashindano kuahirishwa kwa sababu ya mlipuko wa Covid-19.

Shahid anawakilisha Wasultani wa Multan katika Ligi Kuu ya Pakistan wakati mkwewe wa baadaye Shaheen anacheza Lahore Qalandars.

Shahid Afridi hapo awali alimshauri Waziri Mkuu Imran Khan "kutatua shida za Pakistan wa zamani".

Wakati wa mahojiano, Shahid alisema kwamba wakati Imran Khan hakuwa Waziri Mkuu, hotuba zake zilikuwa na athari kubwa.

Alisema: "Taifa lote lilikuwa likisimama kutokana na msisimko wakati wowote Imran Bhai alipotoa hotuba hapo zamani.

“Lakini sasa, anatoa maelezo mengi.

"Imran Bhai sasa anapaswa kumwacha Zardari na Nawaz Sharif peke yao kwani amekuwa akizungumzia juu yao kila aendako kwa miaka miwili na nusu iliyopita.

“Acha kile serikali zilizopita zimefanya na uzingatie kile unachopaswa kufanya sasa.

"Mungu amekupa nafasi, kwa hivyo unaweza kuleta mabadiliko."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependelea kuwa na ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...