Faysal Quraishi anakumbuka wakati Shaan Shahid alipomuazima Nguo

Faysal Quraishi alizama katika baadhi ya matatizo aliyokumbana nayo, akifichua kwamba Shaan Shahid alimsaidia kwa kumkopesha nguo.

Faysal Quraishi anafichua kwamba Shaan Shahid alimuazima Nguo wakati wa Siku Mbaya f

Faysal alikosa njia ya kupata mavazi yaliyopendekezwa.

Kulikuwa na mazungumzo ya dhati kati ya Mohib Mirza na Faysal Quraishi hivi karibuni ambapo alishiriki tukio la kibinafsi.

Faysal aliangazia awamu ya changamoto aliyovumilia wakati wa kazi yake na akafichua matatizo makubwa ya kifedha aliyokumbana nayo.

Alijitahidi kupata riziki, ikiwa ni pamoja na hata kumudu mahitaji ya kimsingi kama vile chakula.

Licha ya kuwa na baadhi ya miradi ya televisheni, alijikuta akikosa kabati la nguo la kuvutia.

Mara nyingi aliamua kuazima nguo kutoka kwa marafiki na familia ili tu kuendelea kufanya kazi.

Walakini, ilikuwa wakati wa mradi mmoja ambao hatima ilifunga njia yake na mwigizaji mashuhuri, Shaan Shahid.

Alipoona shati na suruali ya Faysal ya kawaida, Shaan alishikwa na mshangao na kuuliza:

"Unavaa nini?"

Kwa kutambua jukumu muhimu katika ulingo wa sinema, Shaan alitoa mwigizaji ushauri fulani.

Alipendekeza kwamba Faysal avae shati la mtindo na koti la ngozi la mtindo. Alimhakikishia kwamba mavazi kama hayo yangeinua picha yake kwenye skrini.

Kwa kusikitisha, Faysal alikosa njia ya kupata mavazi yaliyopendekezwa.

Hata hivyo, katika maonyesho ya ajabu ya kutokuwa na ubinafsi, Shaan bila kusita alijitolea kubadilishana naye nguo.

Faysal alipokea kwa shukrani fulana na koti la Shaan, akiguswa sana na kitendo hicho kikubwa cha fadhili.

Watazamaji waliosikia hadithi hii ya kuchangamsha moyo walionyesha kupendezwa kwao kabisa na Shaan, wakimpongeza kwa tabia yake ya huruma.

Wengi walikubali kujitolea kwake bila kuyumbayumba kwa mwenendo mzuri, wakiangazia sifa za kipekee ambazo Shaan alionyesha.

Walisisitiza kwa uchungu uhaba wa fadhila hizo katika ulimwengu wa leo.

Mtumiaji mmoja wa X alisema: "Shaan daima ameonyesha utu na neema."

Mwingine alisema: "Utunzaji wa kweli na fadhili sio kila mtu."

Mmoja alisema:

“Siku zote nimekuwa nikimheshimu sana Shaan; hakika yeye ni mfalme.”

Wakati idadi kubwa ya majibu yalijaa pongezi na shukrani kwa Shaan, sauti chache zenye upinzani ziliibuka.

Wengi walionyesha upendeleo wa kibinafsi au maoni tofauti juu ya mafanikio yao ya kitaaluma. Wengi wao pia walizitaja kama "hazina maana".

Mtazamaji mmoja alisema hivi kwa kukataa: “Wote wawili ni waigizaji walio na mafanikio machache. Flops.”

Mwingine akasema: "Hakuna anayewajali."

Zaidi ya hayo, kulikuwa na ukosoaji ulioelekezwa kwa Faysal Quraishi, ukimtuhumu kuwa mtu wa hali ya juu.

Mtu mmoja alisema: “Ameshindwa kujifunza jambo lolote kutokana na uzoefu huo na amefuata mtindo-maisha wa ustaarabu badala ya kutumia rasilimali zake kusaidia wengine.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Shujaa wako wa Sauti Upendaye ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...