Saira Khan afunua Hofu ya Familia juu ya Heshima Mazungumzo ya Kuua

Mhusika wa Runinga Saira Khan alifunua kwamba familia yake inaogopa usalama wake baada ya kusema juu ya mauaji ya heshima ndani ya jamii yake.

Saira Khan afunua Hofu ya Familia juu ya Heshima Kuua Mazungumzo f

"kusudi lao zima ni kudhibiti wanawake."

Saira Khan amebaini kuwa familia yake ina wasiwasi juu ya usalama wake baada ya mazungumzo yenye shauku juu ya mauaji ya heshima.

Mtu wa TV mwenye umri wa miaka 50 alijadili mada hii juu ya Wanawake wapote mnamo Septemba 29, 2020, kuhusiana na kipindi cha Runinga Waheshimu.

Saira alisema kuwa "ikiwa mwanamke anataka kuishi maisha yake mwenyewe, hiyo ni kisingizio kizuri cha kumuua katika jamii zingine".

Alifunua pia kwamba uamuzi wake wa kushiriki katika upigaji risasi wa jarida uchi ulikuwa "wa kisiasa" kwa sababu "wanawake katika jamii yangu wangeuawa kwa kuifanya".

Waheshimu ilikuwa safu ya sehemu mbili ambayo ilisimulia hadithi ya mwanamke ambaye aliuawa na familia yake mwenyewe kwa kumpenda mwanamume asiye sahihi.

Akizungumzia kipindi cha Runinga, Saira Khan aliliambia jopo hilo: "Kuna wasichana ambao wanafanana nami, ambao wanashiriki urithi wangu, ambao wanahitaji msaada.

“Wanaonekana kama wasichana wachache na hawawakilizwi. Nadhani hii ndio mchezo wa kuigiza ulionyesha kwa ufasaha kabisa. ”

Aliongeza: "Hii hufanyika kwa sababu kuna jamii katika ulimwengu huu ambapo wanaume wako juu na madhumuni yao yote ni kudhibiti wanawake.

"Ikiwa mwanamke anataka kuishi maisha yake mwenyewe, hiyo ni kisingizio kizuri cha kumuua katika jamii zingine."

Saira alisema kuwa kawaida, wanawake walio katika nafasi hatari hawawezi kusema kwa sababu familia zao zinahusika katika kitendo cha kuheshimu kuua.

Mnamo Novemba 2019, Saira aliuliza uchi wa picha ya jarida, kwani alitangaza kuwa haoni "aibu" tena juu ya mwili wake.

Alielezea kuwa alichagua kupiga picha kwa sababu wanawake wengine katika jamii yake wangeuawa kwa kufanya vivyo hivyo.

Saira alisema: "Nitasimama ndani ya nguo yangu ya ndani na kusema, huwezi kuniua kwa sababu hii. Nitatoka kwenda nje na kuvaa bikini yangu.

“Kuishi maisha yao jinsi wanavyotaka na wanataka kuwa tofauti, ni sawa. Hakuna kisingizio cha kumuua mwanamke kwa msingi huo.

“Nadhani familia yangu inaogopa kwangu. Nina watu wanaonitafuta. Wakati nilifanya risasi hiyo ya jarida la OK, ilikuwa sababu ya kisiasa kuifanya.

"Sikufanya hivyo kusema, oh angalia jinsi mimi ni mcheshi. Wanawake katika jamii yangu wangeuawa kwa kuifanya. "

"Familia yangu inaogopa lakini ningesema kwamba nitaendelea kwa sababu wanawake ni muhimu kwangu katika jamii yangu."

Mwanzoni mwa Septemba 2020, Saira alifunua kwamba baada ya kupiga risasi, mama yake hakuzungumza naye kwa miezi nane kwa sababu alihisi ameleta "aibu" kwa familia.

Saira Khan na mama yake walipatanisha wakati mtoto wake wa miaka 12 alimuelezea nyanya yake kuwa mama yake alikuwa akijaribu kusaidia wanawake wengine.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani anapata unyanyapaa zaidi kutoka kwa Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...