Mtindo wa Abaya wa Zubab Rana unasababisha Utata

Zubab Rana alichapisha picha kutoka likizo yake ambapo alitengeneza abaya juu ya mavazi yake ya midi. Hata hivyo, chapisho hilo lilizua taharuki.

Mtindo wa Abaya wa Zubab Rana husababisha Utata f

"Ni ishara ya unyenyekevu, sio nyongeza ya mtindo."

Zubab Rana alikabiliwa na shutuma kwa jinsi alivyotengeneza abaya yake.

Mwigizaji huyo alishiriki picha kutoka kwa likizo yake, akiunganisha mavazi ya midi ya kijani kibichi na abaya nyeupe.

Abaya alikuwa amevaa kama shrug juu ya nguo yake.

Picha za Zubab ziliandikwa: “Kwa mapenzi na abaya huyu mweupe.”

Wakati mwigizaji huyo akionekana kustaajabisha kwenye vazi hilo, picha hizo zilizua mjadala mkali miongoni mwa mashabiki na wafuasi wake.

Mtindo wa Abaya wa Zubab Rana unasababisha Utata

Wengi walienda kwenye sehemu ya maoni kueleza kutoidhinisha chaguo la Zubab la mtindo, hasa kuhusu abaya.

Auser aliandika: "Abaya inakusudiwa kuleta staha na kujifunika, si kuvikwa kama mtindo wa kujitangaza."

Mwingine alisema: "Zubab, tunakupenda, lakini hii sio njia sahihi ya kuvaa abaya.

"Ni ishara ya unyenyekevu, sio nyongeza ya mtindo."

Mtumiaji mmoja aliongeza: “Nimesikitishwa kuona Zubab akiwa amevaa abaya kama hii. Ni kutoheshimu utamaduni na dini.”

Wanamtandao walisema chaguo la mtindo la Zubab halikufaa.

Mmoja alisema: “Abaya si kitu cha kudharau au mtindo, ni sehemu ya utamaduni na dini yetu.

“Naomba uiheshimu. Nusu ya miguu yako imefunuliwa na huna hata dupatta.”

Mtumiaji mwingine aliandika: "Ingekuwa bora ikiwa ungevaa mavazi hayo.

“Hakuna mtu ambaye angekukosoa basi kwa sababu wamezoea uhuni wao.

"Umevaa kipande cha nguo cha kidini na mavazi ya Magharibi yasiyo ya heshima. Ni kukosa heshima.”

Mmoja alisema:

"Aibu kwako. Usiiite abaya, iite shrug.”

Mwingine alihoji: “Abaya? Je! wewe hata katika akili zako?"

Mtindo wa Abaya wa Zubab Rana unasababisha Utata 2

Mmoja aliangazia: "Labda aliona wasichana wa TikTok wakifanya hivi na akafikiri ilionekana kuwa nzuri. Tamaa kama hiyo.

“Hawajui lolote kuhusu dini yetu lakini ninyi mnajua. Acha kufuata nyayo zao bila kutumia ubongo wako."

Mwingine alisema: "Zubab pekee ndiye anayeweza kuonyesha sura yake katika abaya."

Kwa upande mwingine, baadhi ya mashabiki walifika kwenye safu ya ulinzi ya Zubab Rana, wakimsifu kujiamini na mtindo wake.

Shabiki mmoja aliandika: "Zubab, unaonekana mzuri, na mtindo wako daima ni muhimu. Wapuuzeni wenye chuki na endeleeni kuua.”

Mwingine aliongeza: “Picha zako za likizo ni za kupendeza kila wakati. Usiruhusu mtu yeyote akushushe.”

Zubab Rana anavutiwa kwa mbinu yake ya ujasiri na ya majaribio ya mitindo, na kumfanya kuwa ikoni ya mtindo kwa wengi.

Mwigizaji huyo bado hajashughulikia ukosoaji huo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utachagua Ubunifu wa Mitindo kama kazi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...