Mwanamke wa Pakistani aliyenyongwa na Familia katika "Mauaji ya Heshima"

Video ya kutatanisha ilisambaa hivi majuzi, ambapo mwanamke mwenye umri wa miaka 22 anayeitwa Maria aliuawa bila huruma na familia yake.

Mwanamke wa Pakistani aliyenyongwa na Familia katika "Mauaji ya Heshima"

"Hadithi ya Maria sio tukio la pekee."

Katika tukio la kuogofya, mwanamke mwenye umri wa miaka 22 anayeitwa Maria alinyongwa kikatili hadi kufa katika kile kinachoonekana kama mauaji ya heshima.

Hii ilifanyika mbele ya wanafamilia yake, pamoja na baba yake.

Kitendo hicho cha kushangaza kilinaswa kwenye video, ikimuonyesha Maria akiwa amekabwa huku wengine wakitazama wakionekana kutojali.

Kulingana na ripoti kutoka kwa mtandao wa habari nchini humo, kakake Maria ametambuliwa kuwa mhusika.

Alifanya kitendo hicho kibaya huku akirekodiwa na mwanafamilia mwingine.

Ndugu na dada-dada wa Maria walifichua mambo yenye kuhuzunisha kuhusu matukio yaliyoongoza kwenye kifo chake cha kuhuzunisha.

Walifichua kwamba Maria aliiambia familia yake kuhusu kubakwa lakini badala ya kupata usaidizi, aliuawa.

Kakake Maria, Shahbaz, alishuhudia tukio hilo la kuhuzunisha dada yake aliponyongwa bila huruma na mtu wa familia yao.

Licha ya kujaribu kuingilia kati, alikabiliwa na vitisho vya unyanyasaji dhidi ya binti zake mwenyewe.

Hili lilikuwa limemfanya asiwe na la kufanya zaidi ya kuandika kitendo kile cha kinyama kwenye simu yake.

Polisi wamewakamata washtakiwa wawili wakuu, na kesi imesajiliwa.

Mitandao ya kijamii ililipuka kwa hofu na kuchukizwa na tukio hilo. Vuguvugu la kutetea haki za wanawake la Aurat March lilichapisha, likidai haki ya haraka kwa mauaji ya Maria:

“Maria, msichana mwenye umri wa miaka 22, aliangukiwa na mikono ya kaka na baba yake mwenyewe, ambao walimkaba na mto hadi kufa.

"Uhalifu huu wa kutisha, unaofanywa ndani ya usalama unaodhaniwa kuwa wa nyumba yake mwenyewe, unaleta mshtuko katika jamii yetu, ukitaka uangalizi wa haraka.

“Ninaumwa na tumbo. Mungu awalinde wanawake wa nchi hii dhidi ya wanyama wa nyumbani mwao."

Watumiaji wengi walionyesha mshtuko na huzuni zao.

Moja aliandika: “Tukio hili la kutisha ni mfano wa upande wa giza zaidi wa ubinadamu.

"Msichana mwenye umri wa miaka 22 alibakwa na kuuawa na babake na kaka yake, ambao walipaswa kumlinda na kumtunza.

“Moyo wangu unauma. Pumzika kwa amani Maria, mbali, mbali na ulimwengu huu wa giza na wa kutisha."

Mwingine alisema: “Hadithi ya Maria si tukio la pekee. Inaangazia kwa uchungu hatima mbaya aliyoipata Qandeel Baloch, ambaye pia maisha yake yalichukuliwa kwa kukosa hewa na kaka yake mwenyewe, Waseem.

"Licha ya ushahidi wa wazi dhidi yake, Waseem bado yuko huru, akiepuka kuwajibika kwa uhalifu wake mbaya."

Kufanana kati ya kesi za Maria na Qandeel ni muhimu na inasumbua sana.

Wanawake wote wawili walinyamazishwa na wale walio karibu nao na kunyimwa haki ya kimsingi ya kuishi bila woga na vurugu.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni nani tabia yako ya kike unayempenda katika michezo ya video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...