Mwanamke wa Kihindi auawa na Familia katika tuhuma ya 'Heshima Kuua'

Katika mauaji ya heshima, mwanamke wa Kihindi ameuawa na familia yake baada ya kuibuka na mtu kutoka jamii tofauti.

Mwanamke wa Kihindi aliyeuawa na Familia katika watuhumiwa wa 'Heshima Kuua' f

Alidai kuwa amejiua

Mwanamke wa India ameuawa katika kesi inayoshukiwa ya 'heshima kuua'.

Mwanamke huyo wa miaka 20 anadaiwa kuuawa na watu wa familia yake baada ya kuongea na mtu wa jamii tofauti.

Tukio hilo la kusikitisha lilitokea mnamo Agosti 2, 2021, katika mji wa Gwalior wa Madhya Pradesh.

Kulingana na afisa wa polisi, wanafamilia walijaribu kupitisha kifo cha mwanamke huyo kama kesi ya kujiua.

Walakini, ripoti ya kiuchunguzi ilithibitisha madai yao kuwa ya uwongo.

Afisa huyo wa polisi pia alisema kwamba walimkamata baba na kaka wa mwanamke huyo Jumatano, Agosti 11, 2021, kuhusiana na mauaji yake.

Polisi bado inawatafuta washukiwa wengine watatu, ambao kwa sasa hawajulikani walipo.

Kulingana na Mrakibu wa Polisi, Atmaram Sharma, mwanamke huyo wa India aliondoka mjini kwenda elope na mtu kutoka jamii tofauti mnamo Juni 5, 2021.

Inasemekana alirudi Julai 7, 2021.

Baada ya kutoweka kwa mara ya kwanza, wazazi wake waliwasilisha ripoti ya mtu aliyepotea katika kituo cha polisi cha Janakgani. Kisha, aliporudi, polisi walimpeleka kwenye makao ya wanawake.

Mnamo Julai 31, 2021, mwanamke huyo wa India alikubali kukaa na wazazi wake na kuishia kurudi nyumbani.

Walakini, kufikia Agosti 2, 2021, mwanamke huyo alikuwa amekufa. Baba alikwenda kituo cha polisi mara tu baada ya kifo cha binti yake. Alidai kuwa amejiua kwa kujinyonga.

Timu ya polisi na timu ya wataalam wa uchunguzi baadaye walifanya uchunguzi na kuhitimisha kuwa mwanamke huyo hakujinyonga.

Kulingana na polisi, alinyongwa na wengine.

Afisa huyo wa polisi pia alisema kuwa, wakati wa kuhojiwa, baba na wanafamilia wengine walikiri kumuua mwanamke huyo wa India na kujaribu kumpitisha kama kujiua.

Polisi basi walimkamata baba na kaka, wakisajili kesi ya mauaji dhidi yao.

Aliongeza kuwa polisi bado wanatafuta washukiwa wengine watatu - mjomba wa mwanamke huyo wa India na binamu zake wawili.

Mauaji ya heshima mara nyingi hufanyika katika majimbo mengi ya India. Mnamo Machi 2021, mtu mmoja wa India alikamatwa kwa kichwa shemeji yake kwa kudhaniwa kuua heshima.

Deeraj mwenye umri wa miaka ishirini na moja alikata kichwa cha shemeji yake Brijesh kwa shoka. Kisha akaweka kichwa chake kwenye gunia na kuelekea kituo cha polisi, kabla ya kukamatwa.

Kulingana na Mrakibu wa Polisi, Ravi Chouhan, Deeraj alikasirika kwani dada yake, Puja, hakuwa na furaha katika ndoa yake baada ya kumshtaki Brijesh.

Alisema kuwa Brijesh angemnyanyasa, ambayo ilimfanya akate kichwa chake na mikono yake kwa hasira.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Heroine yako inayopenda ya Sauti ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...