Mwanamke wa Pakistani aliyepigwa risasi na Familia katika "Mauaji ya Heshima"

Katika kile kinachoaminika kuwa 'mauaji ya heshima', mwanamke mmoja raia wa Pakistani aliuawa kwa kupigwa risasi na wanafamilia wake nje ya mahakama.

Mwanamke wa Pakistani aliyenyongwa na Familia katika "Mauaji ya Heshima"

wanaume wawili waliokuwa kwenye pikipiki walipanda hadi kwenye gari

Mwanamke wa Pakistani alipigwa risasi na kufa karibu na mahakama ya kikao huko Gujrat mnamo Novemba 8, 2021.

Iliripotiwa kwamba aliuawa na watu wa familia yake kutokana na suala linalohusiana na heshima.

Mwathiriwa ametambuliwa kwa jina la Muneeba Cheema.

Kijana huyo mwenye umri wa miaka 25 alifunga ndoa na mwanamume anayeitwa Adnan baada ya kutoroka naye wiki chache kabla ya kupigwa risasi.

Kwa sababu familia yake ilikuwa dhidi ya uhusiano wake, walifungua kesi ya utekaji nyara dhidi ya Adnan na kaka yake Rizwan.

Rizwan alikamatwa baadaye.

Siku ya tukio, Muneeba na Adnan walienda kwenye mahakama ya vikao kwa nia ya kutaka Rizwan aachiliwe.

Alieleza kwamba hakutekwa nyara na aliondoka nyumbani kwake chini ya utashi wake mwenyewe ili kuolewa na Adnan.

Baada ya kutoka mahakamani, Muneeba alimwomba mumewe amtafutie chupa ya maji.

Adnan alienda kwenye duka la karibu huku Muneeba akingoja ndani ya gari.

Katika hatua hii, wanaume wawili waliokuwa kwenye pikipiki walipanda gari na kufyatua risasi na kumuua mwanamke huyo wa Kipakistani papo hapo.

Washambuliaji walikimbia upesi.

Alipoona kilichotokea, Adnan alishuku kwamba wakwe ndio waliohusika na ufyatuaji risasi huo na akafungua kesi ya polisi dhidi yao.

Afisa wa Polisi wa Wilaya (DPO) Umar Salamat alithibitisha kwamba Adnan alisajili kesi dhidi ya washukiwa watatu.

Wakati huo huo, maafisa walisafirisha mwili wa mwathiriwa hadi Hospitali ya Mafunzo ya Aziz Bhatti Shaheed kwa uchunguzi.

Maafisa pia walichambua picha za CCTV kutoka kwa kamera katika eneo hilo.

Mnamo Novemba 9, 2021, polisi walimkamata Afzal Cheema, baba wa mwathiriwa. Alishtakiwa chini ya vifungu vya 302, 311, 148 na 149 vya Kanuni ya Adhabu ya Pakistan.

Maafisa walisema msako unafanywa ili kuwakamata washukiwa wengine wawili, Imran Afzal Cheema na Khalid Cheema.

Imran ametambuliwa kama kaka wa mwathiriwa wakati Khalid ni binamu. Wanaume wote wawili wanabaki kukimbia.

DPO Salamat alifichua kwamba Khalid aliwahi kuwa askari wa Polisi wa Gujrat na alitumwa katika Kituo cha Polisi cha Lalamusa Sadar.

Kulingana na uchunguzi wa polisi, familia ya Muneeba ilinuia kumpokonya mumewe akiwa dukani.

Hata hivyo, Imran alifyatua risasi kwa hasira na kumuua dada yake papo hapo.

Ilibainika pia kuwa Afzal alitazama tukio hilo likitokea karibu.

Kwa sasa polisi wanafanya kazi ya kuwakamata washukiwa hao wawili lakini pia wanatafuta kubaini iwapo kuna mtu mwingine yeyote aliyehusika.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Akshay Kumar zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...