Polisi wa Pakistani alipigwa risasi kwa Heshima Kuuawa na Familia ya Mwanamke

Polisi wa Pakistani aliuawa kwa kupigwa risasi katika kesi ya kuuawa kwa heshima na familia ya mwanamke. Afisa Asif Ali alikuwa ameenda kukutana na mwanamke huyo, ambaye alikuwa rafiki yake.

Mwanamke wa Pakistani aliyekamatwa kwa kumuua Mume kwa Mpenzi f

Mhasiriwa alipata majeraha mengi ya risasi na akafa papo hapo.

Polisi wa Pakistan Asif Ali, mwenye umri wa miaka 25, wa Mandi Bahauddin, Punjab, Pakistan, aliuawa katika tukio la kuuawa kwa heshima Jumapili, Machi 10, 2019.

Aliuawa na familia ya mwanamke ambaye alikuwa rafiki naye. Tukio hilo lilitokea Batapur, Lahore, Pakistan.

Iliripotiwa kuwa familia ya mwanamke huyo huenda ilimuua kwani walidhani Asif alikuwa akishirikiana naye kimapenzi.

Afisa Ali alihudumu katika Kitengo Maalum cha Ulinzi (SPU), kikosi kilichoundwa kuhakikisha usalama wa watu wa kigeni katika jiji hilo.

Kulingana na polisi, alikuwa ameenda kukutana na rafiki yake ambaye alikuwa akiishi katika kijiji cha karibu Jumapili, Machi 10, 2019.

Familia ya mwanamke huyo ilikuwepo na walipomuona Asif akikutana naye, walikasirika sana.

Walimpiga risasi. Mhasiriwa alipata majeraha mengi ya risasi na akafa papo hapo.

Kwa nia ya kuondoa ushahidi huo, washukiwa waliuficha mwili wa Asif chini ya kitanda na kukimbia eneo la uhalifu.

Walipokuwa wakiondoka, waliita polisi na kuwaambia kuwa wizi umefanyika nyumbani kwao.

Timu ya polisi iliyoongozwa na Msimamizi Shahbaz Elahi ilifika mahali hapo na kuupata mwili wa Asif.

Maafisa walikusanya ushahidi wa kiuchunguzi kutoka kwa nyumba hiyo. Walirekodi pia taarifa kutoka kwa mashahidi.

Shemeji ya Asif aliwasilisha malalamiko dhidi ya washukiwa baada ya kuwa na shaka juu ya kuhusika kwao. Polisi walichunguza suala hilo zaidi.

Kulingana na malalamiko hayo, polisi walisajili MOTO dhidi ya mwanamke huyo, baba yake na kaka yake.

Kuheshimu mauaji ni suala kubwa nchini Pakistan. Tukio la mauaji ya heshima huripotiwa karibu kila siku.

Katika tukio lingine, mwanamume wa miaka 25 alipigwa risasi mara sita kwa kuoa mwanamke wa chaguo lake. Aliuawa kwa kupigwa risasi mbele ya mkewe.

Mnamo mwaka wa 2016, msichana alichomwa moto na mama yake na watu wengine wa familia yake kwa kuolewa na mtu anayempenda.

Familia ya msichana huyo ilimshawishi arudi nyumbani kwao kwa kumuahidi kuwa watakuwa na sherehe ya kitamaduni ya kukubali harusi yake.

Kesi moja ya hali ya juu ilitokea mnamo Februari 2019. Msichana wa miaka 16 aliuawa kwa sababu alitaka kuoa mtu kutoka kijiji kingine.

Mhalifu Zulfikar Wassan, anayejulikana pia kama Zulfo, alitekwa nyara na baadaye akapigwa risasi Ramsha Wassan.

Tukio hilo lilipewa umakini mwingi kwa sababu wanaharakati wengine walisema kwamba ilifanywa chini ya maagizo ya Chama cha Peoples Pakistan (PPP).

Ilisemekana na polisi wa Khairpur kwamba Zulfo alikuwa na uhusiano na viongozi wa PPP Manzoor Wassan na Nawab Wassan.

Wengine waliiita "mauaji ya kinyama" kwani walisema mtuhumiwa hakuwa na uhusiano wowote na familia.

Maafisa wa polisi walisajili kesi hiyo kama mauaji ya heshima na Zulfo alikamatwa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani Msichana wa vipengee bora katika Shootout huko Wadala?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...