Familia iliyokamatwa Punjab kwa "Heshima Kuua" ya Binti

Wanafamilia wa Kipunjabi wametiwa mbaroni nchini India kwa kumuua binti huyo, Krishna, katika kile kilichoonekana kama mauaji ya heshima.

Familia Yakamatwa Punjab kwa 'Heshima Kuua' ya Binti f

msichana alikuwa ameteswa kabla ya kunyongwa hadi kufa.

Katika kesi nyingine ya kuua kwa heshima nchini India, wanafamilia watano na jirani kutoka Punjab wamekamatwa kwa kumuua binti huyo juu ya uhusiano wake na mvulana.

Polisi kutoka Sri Ganganagar mpakani mwa Rajasthan na Punjab, wamemkamata Om Parkash, ndugu zake Anil Kumar, Atma Ram na Sohan Lal, mama Samarth Devi na jirani Jawahar Lal Shaku kwa kumuua Krishna wa miaka 19.

Wanadaiwa hawakukubali mpenzi wa Krishna, kwa hivyo, walifanya kitendo hiki cha kuua kwa heshima.

Parkash pia alidanganya juu ya jinsi dada yake alivyokufa katika jaribio la kuondoa mashaka ya polisi mbali naye.

Tukio hilo lilibainika wakati maafisa wa polisi walipokea ripoti baada ya mtu kutoa taarifa kwenye chumba cha kudhibiti polisi cha wilaya Jumamosi, Machi 16, 2019

Mtu asiyejulikana alikuwa amesema kuwa msichana alikufa chini ya hali ya kushangaza na familia ilikuwa ikijiandaa kumteketeza.

Polisi walipofika eneo hilo na kuhoji familia hiyo, Parkash alidai kuwa dada yake alikuwa ametoweka takriban saa 12:15 asubuhi na alikutwa amekufa kando ya barabara.

Mwili wa msichana huyo ulichukuliwa kwa uchunguzi wa baada ya kifo. Matokeo ya uchunguzi yalifunua kwamba walipata alama za kuumia kichwani mwake na pia sehemu zingine za mwili.

Majeraha hayo yalidokeza kuwa msichana huyo alikuwa ameteswa kabla ya kunyongwa hadi kufa.

Familia ya Krishna haikuweza kuelezea ni kwanini polisi hawajapewa taarifa. Polisi walishuku kuwa hii ilikuwa kesi ya mauaji ya heshima na familia ilikamatwa.

Uchunguzi ulionyesha kwamba Krishna na msichana mwingine walikuwa wameondoka nyumbani kwao saa 12:15 asubuhi Ijumaa, Machi 15, 2019, kukutana na marafiki wao wa kiume, Durga Ram na Kulwinder Singh.

Wakati familia ya Krishna ilipoenda kumtafuta binti yao, walimwona Ram na Singh wakimtupa msichana kwenye gari lao saa 3:15 asubuhi.

Inasemekana, familia ya Krishna ilimkasirikia na kumpiga kwa fimbo kabla ya kumnyonga hadi kufa.

Wanafamilia watano wa Krishna na jirani wanaendelea kushikiliwa wakati uchunguzi ukiendelea.

Kuheshimu mauaji ni suala kubwa katika nchi za Asia Kusini kama India na Pakistan.

Tukio moja huko Pakistan ambalo lilifanyika mnamo Novemba 2018, lilihusika dada wawili ambao waliuawa na binamu zao kwa madai ya kwenda nje na wavulana.

Bisma na Naheed Bibi, kutoka Islamabad, walikuwa wamerudi nyumbani baada ya kushirikiana na wavulana kupata binamu zao wakizingojea.

Wasichana walinyongwa na binamu zao za kiume kama njia ya kuhifadhi heshima ya familia kupitia mauaji ya heshima.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...