Takwimu za Vyombo vya Habari sauti 'Wasiwasi wa kina' juu ya Kutokuwepo kwa LBC ya Sangita Myska

Zaidi ya wanahabari 100 wametia saini barua ya wazi, wakieleza "wasiwasi mkubwa" juu ya kutoweka kwa ghafla kwa Sangita Myska kutoka LBC.

Takwimu za Vyombo vya Habari sauti 'Wasiwasi wa kina' juu ya Kutokuwepo kwa LBC ya Sangita Myska f

"Kutoweka bila sababu kwa wiki"

Zaidi ya wanahabari 100 wametia saini barua ya wazi kumuunga mkono Sangita Myska akielezea "wasiwasi wake" kutokana na kutoweka kwake ghafla kutoka kwa LBC.

Sangita, ambaye alikuwa akiendesha kipindi kuanzia saa 1 usiku hadi saa 4 usiku siku za Jumamosi na Jumapili kwenye LBC, hajarusha matangazo kwenye kituo hicho tangu iliporipotiwa kutolewa hewani Aprili 20.

Ilitangazwa kuwa Sangita ataondoka LBC mwishoni mwa kandarasi yake, baada ya kujiunga nayo 2022.

Katika mitandao ya kijamii, imekuwa ikikisiwa zaidi kuwa kuondoka kwake kulitokana na mahojiano makali ya Sangita Myska yaliyofanywa na msemaji wa Israel kuhusu vita vinavyoendelea Gaza.

Klipu ya YouTube ya matangazo inabaki kwenye chaneli ya LBC.

Barua ya wazi sasa imechapishwa kuunga mkono Myska, ikiwa na sahihi kutoka kwa wanahabari zaidi ya 100, wanaharakati, watangazaji na wanasheria.

Hata hivyo, watangazaji wenzake wa LBC wamejitenga na barua hiyo lakini hawakutoa maoni yoyote kuhusu kuondoka kwake.

Barua hiyo ilisomeka hivi: “Sisi, wenzetu waliotiwa sahihi, marafiki, wafuasi na washirika wa Sangita Myska tunaandika kuelezea wasiwasi wetu juu ya kutoweka kwake ghafla kutoka LBC.

"Kutoweka kusikoelezeka kwa wiki kadhaa kwa mwanahabari maarufu kutoka kwa ratiba ya LBC - mtangazaji pekee Mwaasia katika kipindi cha kawaida - kulishtua, kuwakasirisha na kuwachanganya wenzao na maelfu ya wasikilizaji kote Uingereza, ambao nguvu zao za kuhisi zinaonekana.

"Hali ya kuondoka ghafla kwa Sangita, na kukosekana kwa maelezo, kumetafsiriwa na wengi kuwa kituo kinapuuza kabisa viwango vya tasnia vinavyohusiana na utofauti, uwazi na kuthamini watazamaji wake, na wasiwasi kwamba wanahabari bora wako hatarini kwa urahisi. kufanya kazi zao na kuuliza maswali ya nguvu."

Kulingana na barua hiyo, Sangita anawakilisha mtu wa kila siku katika anga ya vyombo vya habari "inayotawaliwa na wale walio na upendeleo mkubwa".

Ilihitimisha: "Tunasimama kwa mshikamano na Sangita Myska na tunatazamia kurejea kwa uandishi wake wa habari unaothaminiwa."

Inakuja wakati zaidi ya watu 35,000 walitia saini ombi la kuitaka LBC kurejesha Myska kwenye Change.org.

Mmoja wa waandishi wa barua hiyo, mwandishi wa habari Dhruti Shah, alisema:

"Sangita Myska ni mwandishi wa habari ambaye amefungua njia kwa wengine wengi katika uwanja wetu."

"Uandishi wake wa habari umekuwa wa uadilifu wa hali ya juu na tunatazamia kurudi kwake. Barua yetu ya wazi inalenga kuonyesha kwamba Sangita anatuunga mkono.

"Ukweli kwamba zaidi ya watu 100 wamejitokeza katika tasnia nyingi kutia saini inaonyesha nguvu ya hisia."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe ni mtumiaji wa Apple au Android?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...