Mwanamke wa Kihindi anakumbuka Hofu mikononi mwa Prajwal Revanna

Mwanamke mmoja ameelezea masaibu ya kutisha ambayo yeye na mamake walikumbana nayo mikononi mwa Prajwal Revanna.

Mwanamke wa Kihindi anakumbuka Hofu mikononi mwa Prajwal Revanna f

"Yeye (Prajwal) alikuwa akiniita na kunitaka nivue nguo zangu."

Mwanamke mmoja ametoa madai zaidi dhidi ya mwanasiasa Prajwal Revanna na babake HD Revanna, akiwatuhumu kwa unyanyasaji wa kijinsia na unyanyasaji.

Kiongozi wa JD (S) Prajwal Revanna yuko mtuhumiwa ya kuwanyanyasa kingono mamia ya wanawake huko Karnataka na kurekodi unyanyasaji huo.

Siku tano kabla ya upigaji kura wa Aprili 26, 2024, huko Hassan, maelfu ya vituo vya kalamu vilisambazwa katika maeneo ya umma kama vile stendi za mabasi na bustani.

Hifadhi za kalamu zilikuwa na mamia ya klipu za madai ya unyanyasaji.

Mwanamke sasa amedai kuwa Revanna alimbaka mamake takriban miaka mitano iliyopita katika makazi yake ya Bengaluru.

Pia alidai kuwa kati ya 2020 na 2021, alidanganywa na mwanasiasa huyo kujibu simu za video na kulazimishwa kuvua nguo.

Mwanamke huyo alisema: “Yeye (Prajwal) alikuwa akiniita na kunitaka nivue nguo zangu.

“Alikuwa akipiga simu kwenye simu ya mama yangu na kunilazimisha kujibu simu za video.

“Nilipokataa, alitishia kunidhuru mimi na mama yangu. Familia yetu ilituunga mkono ilipopata habari kuhusu matukio hayo kisha tukawasilisha malalamiko.

“Mama yangu alibakwa na kunyanyaswa kingono na Prajwal Revanna. Alinyanyaswa kingono na HD Revanna pia.

"Prajwal alikuwa akimtishia mama yangu kwamba ikiwa hatatoa ushirikiano, atamnyang'anya mume wake kazi, kumfanya kukosa kazi, na hata kumbaka bintiye."

Aliongeza kuwa babake alipoteza kazi baada ya kuwasilisha malalamishi.

Mwanamke huyo alisema kuwa unyanyasaji unaoendelea ulilazimisha familia yake kubadilisha nambari zao za simu.

Akidai kwamba Revanna angewanyanyasa kingono watumishi wake wa kike, mwanamke huyo alisema:

“Ndio, ni kweli Revanna angewanyanyasa kingono watumishi wa kike kwa kisingizio cha kuwapa matunda, huku Prajwal alimbaka mama yangu.

“Hadi sasa ni watu watatu tu ndio wamejitokeza na kuzungumzia matukio haya hadharani.

“Watumishi watatu zaidi hawajazungumza kuhusu ukatili huu. Pia walinyanyaswa kingono nao.”

Miaka miwili baada ya unyanyasaji huo, walilazimishwa kuuza ardhi yao.

Mwanamke huyo alisema: “Yeye (mama yangu) alikuwa akija nyumbani mara moja tu katika miezi minne hadi mitano.

“Alinyanyaswa sana hivi kwamba alikuwa akitupigia simu tu usiku sana, saa 1 au 2 asubuhi. Hakuzoea kuzungumza nasi.

"Walimtendea mama yangu kama mtumwa na kumshambulia baba yangu."

Akimtaja Prajwal Revanna na babake "wahalifu wa kawaida", amejitafutia haki yeye na mama yake.

Revanna na baba yake wanakabiliwa na mashtaka ya unyanyasaji wa kijinsia.

Kufikia sasa, FIR watatu wamesajiliwa katika kesi hiyo, ikiwa ni pamoja na kesi mbili za ubakaji na moja ya utekaji nyara.

HD Revanna ametumwa chini ya ulinzi wa mahakama hadi tarehe 14 Mei 2024.

Prajwal Revanna anaaminika kwenda nje ya nchi.

Madai hayo mapya yanakuja baada ya wanaume wawili kukamatwa kwa kuhusika na kuvujisha video za unyanyasaji huo.

Likith Gowda na Yalagunda Chetan wanasemekana kuwa wasaidizi wa katibu mkuu wa Karnataka BJP Preetham Gowda.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutumia neno la P ndani ya jamii yako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...