Ali Xeeshan anafichua Ukweli wa Sekta ya Mitindo

Mbunifu wa Pakistan Ali Xeeshan alifunguka kuhusu siku zake za mwanzo katika tasnia ya mitindo na magumu aliyokumbana nayo.

Ali Xeeshan anafichua Uhalisia wa Sekta ya Mitindo f

"Kuna kitu kilivunjika ndani yangu na niliumia sana."

Ali Xeeshan ameshiriki ukweli mkali na maelezo ya magumu aliyokumbana nayo katika tasnia ya mitindo.

Yeye ni mbunifu maarufu wa Pakistani na alionekana kwenye podikasti ya Ahmed Ali Butt.

Wakati wa podikasti, Ali alidai alidhulumiwa katika tasnia hiyo.

Alizungumza kuhusu matamshi ya kuumiza ya mhariri mkuu kuhusu mama yake na kuzungumzia mawazo ya wasomi wa baadhi ya vigogo wa tasnia.

Ali Xeeshan alikumbuka siku zake za mapema katika tasnia ya mitindo ya Karachi, ambapo alikabiliwa na tabia mbaya na ukosoaji.

Alimtaja Raheel Rao wa Jarida la Diva, ambaye alimuonyesha mapitio mabaya ya onyesho lake la mitindo huko Lahore.

“Alitoa gazeti lake na kunionyesha maoni yasiyofaa yaliyoandikwa kwa ajili yangu na kusema, ‘Hii ndiyo thamani yako’.”

Kulingana na Ali, Raheel aliita kazi yake "takataka" na "takataka la Lahore".

Maoni haya ya kuumiza yalimfanya Ali Xeeshan kulia, na alihisi kukosa heshima kama mhitimu wa mitindo.

Alikumbuka: “Niliumia sana, nilikuja kwenye gari na kulia kama nimepoteza mtoto wangu. Kitu kilinivunja na niliumia sana.”

Isitoshe, matamshi ya Raheel Rao kuhusu mamake Ali Xeeshan pia yalikuwa ya kuumiza.

Wakati wa onyesho lake la mitindo huko Lahore, Ali Xeeshan alikuwa ameweka akiba ya kiti kwa ajili ya mama yake, ambaye alikuwa kwenye safari ya Hajj.

Ali alieleza: “Raheel Rao alienda kwenye Facebook na kuandika hivi kwenye hadhi yake, 'Ng'ombe Mtakatifu nini f**k alikuwa huyo Ali Xeeshan'.

“Sijali wewe ni nani, huna sifa za kuandika kuhusu mitindo. Mimi ni mhitimu wa mitindo na wewe huna digrii yoyote, kwa hivyo unathubutuje kuongelea mtindo wangu?

"Na ikiwa unataka kuzungumza juu ya mitindo basi zungumza juu ya nguo, rangi zao, na muundo, Usiwe wa kibinafsi.

"Siku hiyo hiyo, nilienda kwenye sherehe. Raheel alikuja na kunigonga begani na kuniuliza 'Mama gani amejifungua kwa tamthilia hii?'

“Nilishindwa kuzuia hasira yangu na kumpiga kofi. Samahani sana kwa hilo, lakini sikuwa na chaguo lingine.”

Ali Xeeshan alisisitiza haja ya kuacha uonevu na kukubali watu. Alisisitiza kuwa tasnia hiyo si ya watu wachache waliochaguliwa.

Alitoa wito kwa ushirikishwaji na heshima kwa wabunifu wote, bila kujali asili zao.

Mtumiaji aliandika:

"Sikuwahi kutarajia Ali Xeeshan kuwa hivi. Yeye ni mnyenyekevu sana na mnyoofu. Binadamu mzuri."

Mwingine aliongeza: “Asante kwa kutuonyesha upande huu wa Ali Xeeshan. Yeye ni msafi sana na mwaminifu kikatili. Hakuna wakati mgumu hata mmoja kwenye podcast."

Mmoja alisema: "Dada yangu alifanya kazi naye huko London kwenye moja ya picha zake na hakuwa na chochote isipokuwa kumsifu.

"Onyesho lilipoisha alisambaza vifaa kati ya kila mtu kama zawadi. Mtu mzuri na mwenye moyo mkuu! ”…

Mwingine alitoa maoni: "Ni kiasi gani podcast hii ilibadilisha mawazo yangu juu ya Ali, siku zote nilipenda mavazi yake lakini sikumfikiria chochote zaidi ya fahari na mjinga."

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya haki za mashoga nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...