Mwendesha baiskeli aliyefariki baada ya Lori Kugongana Kutambuliwa

Mwanamke aliyeuawa baada ya kugongana na lori huko Clerkenwell, Islington, ametambuliwa kama Cheistha Kochhar.

Mwendesha baiskeli aliyefariki baada ya Lori Kugongana Kutambuliwa f

"Ukubwa wa hasara hii haueleweki."

Familia ya mwendesha baiskeli aliyeuawa baada ya kugongana na lori huko Clerkenwell, Islington, imetoa pongezi kwa "tabia yake nzuri".

Cheistha Kochhar mwenye umri wa miaka thelathini na tatu alikufa baada ya kugongana na lori kwenye Barabara ya Clerkenwell, karibu na makutano ya Barabara ya Farringdon, kabla ya saa 8:20 jioni mnamo Machi 19, 2024.

Katika taarifa, familia yake ilisema: "Akili na mapenzi ya kina ya Cheistha yalikanushwa na tabia yake nzuri na urahisi kamili ambao alitoa watu kutoka kwa makombora yao ili kufanya urafiki naye.

"Kila mara alikuwa akikumbatiana na mtu yeyote na aliishi maisha yake kwa kanuni kwamba ilikuwa muhimu zaidi kuwa mtu mkarimu zaidi chumbani kuliko kuwa mtu mwerevu zaidi chumbani.

"Kwa muda mfupi aliokuwa nao kwenye sayari hii, aligusa makumi ya maelfu ya watu kwa njia za maana sana na ukubwa wa hasara hii haueleweki."

Akieleza kuwa Cheistha asili yake ni India, taarifa hiyo iliendelea:

“Cheistha alizaliwa Bareilly, India mwaka wa 1990. Alihitimu shule ya upili kutoka Convent of Jesus and Mary, New Delhi.

"Baada ya kuhitimu kutoka Chuo Kikuu cha Delhi na shahada ya Uchumi na Hisabati mwaka wa 2008, Cheistha alimaliza PGP katika Sanaa ya Uhuru kama Young India Fellow kutoka Chuo Kikuu cha Ashoka na kisha akahitimu kutoka Chuo Kikuu cha Chicago katika Maendeleo ya Kimataifa na Sera. (MAIDP).

"Hata kama mwanafunzi wa shahada ya kwanza, Cheistha alianza kufanya kazi na Kituo cha Mashirika ya Kiraia na Dk Shiela Dixit huko New Delhi na baadaye alifanya kazi na Serikali ya India katika majukumu mbalimbali kama mwanachama mwanzilishi wa UIDAI (Aadhar), mwenzake wa Wizara. ya Ulinzi, Mshauri Maalum wa Wizara ya Maendeleo ya Rasilimali Watu, na kama mshauri katika ofisi ya Mshauri wa Waziri Mkuu wa India.

"Pia alikuwa ameanza masomo kadhaa, kwanza kama mwanafunzi wa shahada ya kwanza kusambaza chakula cha ziada kutoka kwa canteens za chuo kikuu kwa wahitaji na baadaye kuunda fursa kwa sehemu isiyo na kazi ya jamii ya New Delhi.

"Pia alifanya kazi na McKinsey na Chuo Kikuu cha Chicago na mwisho alifanya kazi katika Niti Aayog ya India (Tume ya Mipango) ambapo alianzisha Kitengo cha Kitaifa cha Maarifa ya Tabia cha India kama Mshauri Mkuu.

"Haya yote yalitokea kabla hajafikisha miaka 32."

"Licha ya uzoefu wake kama daktari na mtendaji, alikuwa na moyo wa msomi, baada ya kufanya kazi na kushirikiana na washindi wa Tuzo ya Nobel, na hatimaye akaja London kama Msomi wa PhD katika LSE.

"Ingawa hizi zilikuwa hatua za awali za PhD yake, alikuwa na uhakika wa kufanya kazi katika kusoma na kuboresha ushirikiano kati ya mashirika mbalimbali ya kijamii ili kukabiliana na changamoto kubwa ambazo nchi kutoka Global South zinakabiliana nazo.

"Alikuwa mzalendo mwenye bidii na alitaka kurudisha utaalam wake wote nchini India ili kubadilisha maisha."

Hakuna aliyekamatwa na uchunguzi kuhusu mazingira ya kifo cha Cheistha unaendelea.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Dawa za kulevya ni shida kubwa kwa vijana wa Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...