Mwanaume wa Kihindi azirai baada ya Kupasua Nazi Kichwani wakati wa Puja

Sherehe ya puja iliharibika wakati mwanamume mmoja alipopasua nazi kichwani na kuzirai muda mfupi baadaye. Tukio hilo lilinaswa na kamera.

Mwanaume wa Kihindi azirai baada ya Kupasua Nazi wakati wa Puja f

"India sio ya Wahindi pia!!"

Tambiko la puja lilichukua mkondo usiotarajiwa wakati mwanamume mmoja alipopasua nazi kichwani na kuzirai sekunde chache baadaye.

Tukio hilo lilinaswa na kamera na kuzua mjadala.

Kanda hiyo inaonyesha mwanamume huyo akiingia chumbani akiimba wimbo na kushikilia nazi.

Waumini walipokuwa wakiimba, mwanamume huyo aliinua nazi na kuivunja juu ya kichwa chake.

Nazi ilipasuka kwa athari. Hata hivyo, ilionekana kumuumiza mtu huyo aliporudi kwenye chumba kingine kabla ya kuanguka.

Video ya virusi ilisababisha wengi kuelezea burudani zao katika sehemu ya maoni.

Wachache walisifu kwa kejeli “kujitolea” kwa mwanamume huyo kwa puja.

Mmoja alisema: "Operesheni imefanikiwa lakini kifo cha mgonjwa."

Mwingine alitania: “Alijidhabihu ili kuthibitisha kwamba yeye ni mtoto wa Mungu.”

Wa tatu aliongeza: "India si ya Wahindi pia!!"

Maoni moja yalisema: "Haha. Hawa watu ni wajinga kiasi gani?"

Wengine walicheka kwa kuwa kulikuwa na kuchelewa kati ya mtu huyo kupasua nazi na yeye kuzimia.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Bro alichukua siku mbili za kazi kuzima."

Mwingine alisema: "Bro alibonyeza swichi ya kuwasha."

Mwanamtandao alisema: "Bluetooth imetenganishwa kwa mafanikio."

Akifanya mzaha kuhusu hali ya mtu huyo, mmoja alisema:

"Hiyo ndiyo siku ambayo nazi mbili zilivunjika."

Maoni moja ambayo yalitumwa yalisomeka: "Bro alishinda lakini kwa gharama."

Mtumiaji alishiriki: "Kichwa cha Bro kimeundwa na titani."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Dr. sosmedt (@dr.sosmedt)

Walakini, wengine hawakuona upande wa kuchekesha.

Baadhi walishutumu tabia hiyo hatari huku wengine wakishangaa kwa nini matukio hayo ya ajabu hutokea India pekee.

Watazamaji wengine hata walidhani video ilionyeshwa.

Mmoja alisema:

“Bro, video niliiona kwenye mwendo wa taratibu kimakosa. Nazi hii tayari imegawanyika.”

Hili lilizua mjadala kuhusu iwapo video hiyo ilighushiwa.

Mtumiaji mmoja alidai kuwa kuvunja nazi wakati wa sherehe za puja ni jambo la kawaida katika Kitamil Nadu, akiandika:

"Kila mtu katika TN anajua hii sio ujanja wa bei rahisi. Kuna sherehe inayojulikana sana huko TN ambapo wanavunja nazi kwenye vichwa vya waumini.

Lakini watu hawakuwa na uhakika kuhusu utetezi wa mwanamtandao kuhusu video hiyo, huku moja ikichapisha:

"Drama, nazi tayari imefunguliwa."

Mwingine alikubali: "Lakini tayari imepasuka."

Wakosoaji wengine walisema kuwa maji ya nazi hayakutoka kwa athari, baada ya mtu huyo kuangusha nazi sakafuni.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...