Yashma Gill anakabiliwa na upinzani kwa Fangirling kuhusu mwigizaji wa 'Heeramandi'

Yashma Gill hivi majuzi alipakia hadithi inayomthamini mwigizaji wa 'Heeramandi', Taha Shah. Walakini, wafuasi wake hawakufurahishwa sana na hilo.

Yashma Gill anakabiliwa na upinzani kwa Fangirling kuhusu mwigizaji wa 'Heeramandi' - f

"Yashma, heshima yako iko wapi?"

Yashma Gill, mwigizaji mashuhuri wa Pakistani, hivi majuzi alikabiliwa na upinzani mkubwa kwenye mitandao ya kijamii.

Hii ilikuwa baada ya kushiriki jibu lake la shauku kupokea ujumbe kutoka kwa Taha Shah.

Taha ni mwigizaji wa India ambaye alipata kutambuliwa kwa jukumu lake kama Tajdar katika safu ya wavuti ya Sanjay Leela Bhansali. Katiba.

Utendaji wa Taha Shah katika mfululizo huo ulithaminiwa sana, na Yashma Gill alikuwa miongoni mwa wale waliosifu kazi yake.

Kwa kujibu, Taha Shah alimshukuru Yashma Gill na kutuma mapenzi yake kutoka ng'ambo ya mpaka. Hii ilizua hisia changamfu kutoka kwa mwigizaji wa Kipakistani.

Taha aliandika kwenye mazungumzo hayo: “Asante, dude. Upendo mwingi kutoka upande huu wa mpaka.

Yashma Gill alishiriki ujumbe huo kwenye hadithi zake za mitandao ya kijamii, akionyesha furaha yake na kuvutiwa na mwigizaji huyo wa Kihindi.

Yasha aliandika: "Alinitumia ujumbe! Samahani ikiwa ninaongeza lakini nataka kufurahiya kama wakati wa shabiki.

Maoni haya yalitimizwa na majibu mseto kutoka kwa jumuiya ya mtandaoni.

Ingawa mashabiki wengine walithamini shauku yake ya kweli, wengine wengi walipata majibu yake ya kupita kiasi na yasiyofaa ya mwigizaji mkuu.

Ukosoaji huo ulitokana na maoni kwamba Yashma Gill ni mwigizaji aliyeimarika zaidi.

Mashabiki wake wanafikiri kwamba hakupaswa kuwa mgumu sana katika majibu yake kwa mwigizaji mdogo.

Mtumiaji aliandika: "Tayari nilijua kuwa Yashma Gill ni nafuu sana. Hili si jambo la kushangaza.”

Mwingine aliongeza: “Endelea kuota, Yashma. Hupati kazi Bollywood.”

Mmoja alihoji: “Sijui kwa nini waigizaji wetu wanahangaikia sana watu mashuhuri wa India.”

Mwingine alisema: “Sikuzote wana kiburi na kiburi sana na Wapakistani, huku wanaabudu Wahindi. Ni ajabu iliyoje.”

Mmoja aliuliza: “Yashma, iko wapi heshima yako?”

Mwingine alidai: “Sasa lazima anajuta. Hangetarajia Yashma kuwa nafuu vya kutosha kupakia gumzo lao la faragha.”

Mmoja alisema: “Unahitaji kujiamini kwa namna hii.

"Nchini Pakistani, hajawahi kupata majukumu yoyote ya kuongoza. Na sasa anatafuta kufanya kazi nchini India.

Licha ya ukosoaji huo, Yashma Gill bado hana radhi kuhusu majibu yake, na mashabiki wake wanaendelea kuunga mkono shauku yake.

Mmoja wao alisema: "Waigizaji walioidhinishwa wanaweza pia kuwa mashabiki wenyewe na kuelezea kupendeza kwao bila kujifanya. Ni jambo gani kubwa? Yeye ni msichana tu.”

Mwingine aliuliza: “Je, hawezi kuonyesha uthamini wa kweli kwa kazi ya msanii mwingine?”

Mwingine akaongeza: "Kwa hivyo nini? Yeye ni binadamu pia, anaweza kuwa na anachopenda na asichokipenda.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ilikuwa ni haki kumfukuza Garry Sandhu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...