Mtu wa Pakistani anampiga Mama na Dada juu ya Mzozo wa Mali

Katika tukio la kushangaza, mwanamume kutoka Pakistan kutoka Sadiqabad alimpiga mama yake na dada yake katika kile kilichoaminika kuwa ni juu ya mzozo wa mali.

Mtu wa Pakistani amshinda Mama na Dada juu ya Mzozo wa Mali f

"walinisukuma, wakanipiga na kunitesa sana."

Watumiaji wa mitandao ya kijamii wamekasirika baada ya mwanamume mmoja wa Pakistani kupigwa picha ya kinyama kumpiga mamake juu ya mzozo wa mali na kifedha.

Iliripotiwa kuwa yeye pia alimpiga dada yake. Tukio hilo la kushangaza lilitokea katika mji wa Sadiqabad.

Video ya shambulio hilo ilienda kwa watazamaji wa virusi na wenye kutisha.

Ugomvi huo ulitokea kwa sababu ya swala la pesa na mali ambalo lilimalizika kwa mtu huyo kumpiga mama yake na dada yake wakati mkewe hakufanya chochote isipokuwa kuangalia.

Polisi walimtambua mshtakiwa kama Arsalan wakati wahasiriwa walitajwa Gulnaaz na Zoobia Meer.

Kufuatia shambulio hilo, Zoobia alitoa taarifa ya video akielezea kilichotokea.

Alisema kuwa kaka yake alimpiga mama yake baada ya kuingia kwenye hoja juu ya mali. Zoobia aliendelea kusema kuwa Arsalan alikimbia eneo hilo na nyaraka na vitu vya thamani kama vile vito na pesa taslimu.

Zoobia alielezea kuwa kufuatia shambulio hilo, alitoa malalamiko ya polisi, hata hivyo, wanadaiwa walikataa kuchukua hatua na hawakuwasilisha MOTO.

Licha ya madai yake ya hakuna hatua ya polisi, Polisi wa Rawalpindi wamesema kwamba MOTO umesajiliwa dhidi ya Arsalan na hatua inachukuliwa.

Mhasiriwa alipelekwa hospitalini kwa matibabu.

Kwenye FIR, Gulnaaz alisema kuwa mtoto wake wa kiume na binti-mkwe "watapigana nami kila siku".

Alisema: "Saa 7 jioni [Jumanne] usiku, walinisukuma, wakanipiga na kunitesa sana."

Wakati huo huo, Waziri Mkuu wa Punjab Usman Buzdar ametambua tukio hilo na kuamuru kumkamata mtu huyo mapema iwezekanavyo.

Baada ya kuona picha za kutisha, watumiaji wa mitandao ya kijamii walidai haki na #ZoobiaMeer iliongezeka kwenye Twitter.

Mtu mmoja aliandika:

"Niliona tu picha ya yule mtu akimpiga mama yake na hakuweza kuchukua video hiyo kwa zaidi ya sekunde chache."

"Je! Mtu yeyote anawezaje kufanya hivyo zaidi ya uelewa wangu lakini jambo moja ni hakika na hiyo ni duniya na akhirat kwa wenzi hao imekwisha."

Tazama Video ya Mtu huyo wa Pakistani akimpiga Mama yake. Onyo - Picha za Kusumbua

https://twitter.com/am_nawazish/status/1285665499322384384?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1285666471331475459%7Ctwgr%5E&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.incpak.com%2Fnational%2Fjustice-for-zoobia-meer%2F

Walakini, mke wa mtu wa Pakistani Bisma alidai kwamba mumewe alimpiga tu mama yake baada ya kuona kwamba alikuwa akimpiga mkewe.

Bisma alisema: "Siwezi hata kukuambia kile mama-mkwe wangu alimfanyia mwanawe."

Alidai kwamba mama mkwe wake alikuwa "akimtesa" kwa miaka minne lakini hakuwahi kuzungumza juu yake kuokoa ndoa yake.

“Ilibidi nionyeshe upande mwingine wa picha wakati kesi hiyo ilifikia vyombo vya habari na polisi. Mama mkwe wangu na binti yake hata walificha maziwa ya binti yangu.

“Niliteswa kila siku lakini nilikaa kimya. Ikiwa mtoto aliinua mkono juu ya mama yake, basi lazima kuwe na sababu ya kufanya hivyo.

"Mama-mkwe wangu alinitesa kwanza, ndiyo sababu suala hilo lilifikia hatua hii."

Aliongeza kuwa Zoobia alikuwa amekwenda polisi lakini hakuwaambia "ukweli".



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...