Mtu wa Pakistani alimtesa Dada kwa Mzozo wa Mali

Mwanamume wa Pakistani Abdul Qayyum Ghazi anadaiwa kumshambulia na kumtesa dada yake juu ya mzozo wa mali. Hii ilimwacha mwathiriwa akihofia maisha yake.

Mwanaume na Mpenzi wa Pakistani walipewa Hukumu ya Kifo kwa Mke wa Kumnyonga

Aliingia ndani ya nyumba yake na inasemekana alimpiga na kumtesa.

Ume Kulsoom, kutoka Faisalabad, Pakistan, amemshutumu kaka yake kwa kumpiga na kumtesa Jumatatu, Februari 11, 2019.

Mwanamke huyo alidai kwamba Abdul Qayyam Ghazi alifanya vitendo vya vurugu kukabiliana na mzozo wa mali uliotokea kati ya wawili hao.

Tukio hilo lilitokea katika mji wa Tandlianwala na mali hiyo ilimilikiwa awali na baba ya Ume.

Ume alisema kuwa baba yake marehemu alikuwa amesambaza sawa mali ya mamilioni ya dola kati ya wanawe na binti.

Walakini, kaka yake Abdul alikataa kumpa sehemu katika mali hiyo, licha ya kuwa ni haki yake ya kisheria.

Ume alijaribu mara kwa mara kupata sehemu yake, lakini licha ya hayo, kaka yake hakuheshimu ombi hilo.

Kwa nia ya kudai sehemu yake katika mali hiyo, mama wa watoto watatu alikwenda kortini na kufungua kesi dhidi ya Abdul.

Ume alifunua kwamba wakati kaka yake alipogundua juu ya kesi hiyo, alikasirika sana.

Aliingia ndani ya nyumba yake na inasemekana alimpiga na kumtesa.

Kama matokeo ya shambulio hilo, mwathiriwa alisema alipata majeraha kadhaa na alianzisha kesi za kisheria dhidi ya kaka yake.

Mhasiriwa alisema alihofia maisha yake kwani alidai kaka yake alitaka kumuua.

Uma alidai polisi na mamlaka ya juu kutoa ulinzi na kumfikisha ndugu yake Abdul kwa haki.

Katika tukio lingine ambalo pia lilitokea huko Faisalabad, mwanamke aliteswa na mumewe na wakwe zake juu ya mzozo wa ndoa.

Iliripotiwa kuwa Maimoona Khatoon alikuwa ameolewa na Qasim kwa zaidi ya miaka 10. Walakini, Qasim alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke mwingine aliyejulikana kama Aleena.

Mapenzi hayo yalianza mnamo 2017 na mwishowe, Qasim alimuoa Aleena kwa siri bila idhini ya mkewe wa kwanza.

Baada ya ndoa yake ya pili, alianza kumnyanyasa Maimoona mara kwa mara.

Maimoona aliposikia juu ya ndoa ya pili ya mumewe, aliwaambia wazee wa familia juu ya jambo hilo.

Hii ilimkasirisha Qasim, mkewe wa pili na familia yake. Inadaiwa walimtesa kikatili na alipata majeraha mabaya kama matokeo.

Maimoona alipelekwa katika hospitali ya eneo hilo ambapo alipata matibabu ya majeraha yake.

Ndugu wa mwathiriwa Zeeshan alitoa malalamiko katika kituo cha polisi cha Mansoorabad.

Polisi wamesajili kesi dhidi ya mshtakiwa aliyeteuliwa katika kesi hiyo baada ya kufanya uchunguzi wa kimatibabu wa mwathiriwa. Uchunguzi zaidi umefanyika.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungemwamini mtu mwingine akutafutie mwenzi wako wa ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...