Veena Kapoor akizungushwa na Son kuhusu Mzozo wa Mali

Mwigizaji mkongwe wa TV Veena Kapoor alidaiwa kupigwa risasi na mtoto wake hadi kufa kwa mpigo wa besiboli kutokana na mzozo wa mali.

Veena Kapoor akizungushwa na Mwana kuhusu Mzozo wa Mali f

alimuua mama yake kwa hasira

Mwigizaji mkongwe wa TV Veena Kapoor aliripotiwa kuuawa na mwanawe kutokana na mzozo wa mali.

Iliripotiwa kwamba alipigwa na bunduu hadi kufa kwa mpira wa besiboli.

Kifo chake kilidhihirika katika chapisho lililoshirikiwa na mwigizaji mwenzake Nilu Kohli.

Katika chapisho la Instagram, Nilu aliandika: "Veenaji ulistahili bora zaidi.

“Nimeumia moyoni, ninapokuwekea hii. Kya bolun? Nimepoteza kabisa maneno. Natumai umepumzika kwa amani baada ya miaka mingi ya mapambano.”

Kulingana na ripoti, msimamizi wa usalama wa Kalpataru Society alifahamisha polisi kwamba Veena Kapoor alikuwa ametoweka.

Sachin Kapoor anaaminika kumpiga mamake mara kwa mara na mpira wa besiboli na kuutupa mwili wake mtoni.

Mauaji hayo yametokea katika eneo la Juhu mjini Mumbai.

Kulingana na Nilu, mtoto wa kiume wa Veena anayeishi Marekani alijua kuhusu tukio hilo na kuwafahamisha polisi wa India. Ndugu yake mdogo Sachin na mtumishi wake walikamatwa.

Wakati wa kuhojiwa, Sachin alisema alitaka kuchukua mali kutoka kwa mama yake yenye thamani ya Sh. Milioni 12 (pauni milioni 1.1).

Aliingia kwenye ugomvi na Veena Kapoor, ambapo alikasirika na kumuua kwa hasira.

Maafisa wa polisi walisema: “Wakati wa kuhojiwa, mshtakiwa Sachin Kapoor alifichua kwamba alimuua mamake kwa hasira baada ya kumpiga mara kadhaa kichwani na mpira wa besiboli.

"Mtoto huyo aliyeshtakiwa alisema kuwa mzozo wa mali ulikuwa ukiendelea kati yao, kwa sababu alitenda uhalifu huo na kuutupa mwili wake kwenye mto katika wilaya ya Raigad."

Kesi imewasilishwa dhidi ya Sachin chini ya vifungu vya 302, 201 na 34 vya Kanuni ya Adhabu ya India (IPC).

Nilu alionyesha mshtuko wake. Alisema:

"Kulikuwa na suala kila wakati. Tangu nilipomfahamu alikuwa anapigana na kesi hii. Alikuwa akiendelea kusali na kufanya puja kila kulipokuwa na kusikilizwa kwa kesi yake.

"Nyumba ndiyo ilikuwa lengo lake pekee maishani. Ndiyo maana ninajisikia vibaya sana kwake. Amefanya kazi nyingi kwa nyumba hii.

"Lakini mwishowe hii ndio inatokea kwake. Mwishowe, hakuna mtu aliyepata chochote.

"Mtoto huyo alienda jela kwa miaka 20. Ni maisha sasa. Ni bahati mbaya sana.

"Kila wakati unapofikiria kuwa kuna kitu kibaya, jambo baya zaidi huja."

"Hii imeshinda a Doria ya Uhalifu kipindi. Nilimwambia mtu kuwa siwezi kuamini kuwa ninaandika chapisho hili kwa ajili ya mtu ambaye nimemfahamu kwa karibu kwa muda mrefu.

"Tulipoteza mawasiliano wakati wa Covid kwa muda lakini sivyo, tuliwasiliana kwa muda wote.

"Tuliacha kufanya kazi pamoja miaka kadhaa iliyopita. Lakini wakati fulani tulizungumza kwenye simu na ujumbe lakini hatukuweza kukutana.

"Ni moja ya hadithi za kichaa zaidi ambazo nimesikia. Habari hizi zilinipa shimo tumboni mwangu, tumbo linauma, na sikuweza kula. Sikuweza kufikiria. Sikuamini kwamba kitu kama hiki kilimpata mtu wa karibu wangu.

"Kwa upande mmoja, tuna harusi katika familia, na kwa upande mwingine, kuna habari hii ya kusikitisha.

"Kuna mrukaji wa hisia wakati huu ambao ninapitia. Huwezi kuomboleza, hujisikii kusherehekea. Na ndani yako unafikiri, 'Tunaelekea wapi maishani? Hii ni nini?'

“Si haki sana. Hili sio alilostahili. Alihangaika sana kwa ajili ya nyumba hii. Ilikuwa imekuwa kitovu cha maisha yake. nimetikiswa.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...