Mwana wa India anatikisa Jicho la Baba juu ya Mzozo wa Mali

Abhishek Chetan amekamatwa kwa jaribio la mauaji baada ya kung'oa jicho la baba yake, akimwacha akitokwa na damu na akihitaji matibabu ya haraka.

mwana wa india baba jicho nje - iliyoangaziwa

Ilimalizika kwa Chetan kung'oa macho ya baba yake kwa mikono yake wazi.

Mwana wa India Abhishek Chetan, mwenye umri wa miaka 38, wa Bengaluru, India alikamatwa Jumanne, Agosti 28, 2018, baada ya kung'oa jicho la baba yake juu ya mzozo wa mali.

Mtuhumiwa alikuwa amekasirishwa na SS Parameshwar, mwenye umri wa miaka 65, kwa kukataa kuhamisha mali kwake.

Chetan alishambulia macho ya baba yake kwa mlipuko mkali wa mikono yake wazi ambayo ilimwacha mwathiriwa akivuja damu.

Baba ya Chetan alipata matibabu katika hospitali ya kibinafsi huko Jayanagar.

Chetan alirudishwa rumande kwa mahakama kwa siku 14.

Polisi walimshtaki chini ya Sehemu ya 307 (jaribio la kuua) na 323 (kwa hiari kusababisha maumivu) ya IPC

Parameshwar ni mkazi wa Shakambari Nagar, huko JP Nagar.

Hivi karibuni alistaafu kutoka Idara ya Tafsiri na aliishi na Abhishek ambaye hajaolewa.

Binti wa Parameshwar Chaitra na mume wanaishi katika sehemu nyingine ya jiji. Mwanawe mwingine Chandan anaishi Mysuru.

Mhasiriwa alisambaza mali zake nyingi kati ya watoto wake.

Aliweka nyumba hiyo kwa mkewe na yeye mwenyewe na kuendelea kuishi katika nyumba hiyo baada ya kufariki mwezi mmoja mapema.

Chetan, ambaye aliishi maisha ya kifahari lakini alikuwa na deni, alikuwa akimnyanyasa baba yake kwa pesa na mali.

mwana wa india baba macho nje

Tayari alikuwa amehamishiwa sehemu ya mali ya mama yake lakini baba yake alikataa kuachana na zaidi.

Mchana wa Agosti 28, 2018, Chetan aligombana na baba yake juu ya kumpa mali.

Alitaka pia pesa mbali na Parameshwar.

Parameshwar alikataa na mabishano yakawa makali zaidi.

Ilimalizika kwa Chetan kung'oa jicho la kulia la baba yake kwa mikono yake wazi.

Majirani walisikia kelele za Parameshwar na wakakimbilia nyumbani kumkuta akitokwa na damu nyingi.

Wenyeji walimwona Chetan akikimbia na madoa ya damu kwenye nguo zake.

Walitoa kufukuza na mhalifu alikabidhiwa kwa polisi.

Katika taarifa kwa maafisa, Chetan alifadhaika kwamba baba yake alikusanya Rupia. 12,000 kutoka kwake kama kodi kila mwezi.

Alisema pia kuwa baba yake alijua kuwa alikuwa na shida ya kifedha.

Jamaa walisema kuwa shida ya kifedha ya Chetan haikuwa kwa sababu biashara yake ya fimbo ya uvumba ilikuwa ikifanya vizuri.

Ni kwa sababu aliishi maisha ya kifahari yanayofadhiliwa na pesa alizokopa kutoka kwa watu.

Naibu Kamishna wa Polisi SD Sharanppa alisema: "Chetan hajaoa, alipewa ghorofa ya chini kukaa ndani."

"Tumemzuilia Chetan na tunachunguza."

Madaktari walimfanyia upasuaji macho ya mwathiriwa saa 3.30 jioni siku ya tukio na walichukua angalau masaa manne kukamilisha utaratibu huo.

Msemaji wa hospitali alisema:

"Hatuwezi kumhakikishia kwamba maono yake yatarudi."

Hawakujadili zaidi juu ya utaratibu au shida zozote zinazowezekana.

Polisi wa JP Nagar wanashtakiwa kwa kujaribu kuua na kwa hiari kusababisha kuumiza vibaya na silaha hatari au njia.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua Runinga ya PlayStation?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...