Ndugu wa Pakistani walimpiga Mama na Dada juu ya Mzozo wa Mali

Katika tukio la kushangaza, ndugu wawili wa Pakistani walishambulia kwa nguvu mama yao na dada yao mzee juu ya mzozo wa mali.

Ndugu wa Pakistani walimpiga Mama na Dada juu ya Mgogoro wa Mali f

"Walishambulia na kumpiga vibaya mama yangu na bibi."

Ndugu wawili wa Pakistan wamekamatwa kwa kumpiga vikali mama na dada yao mzee juu ya mzozo wa mali.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea mnamo Julai 3, 2021, katika jiji la Peshawar.

Picha za tukio hilo zilisambaa kwenye mitandao ya kijamii na ilionyesha ndugu hao wakitumia nyundo na kofia ya pikipiki kumshambulia dada yao.

Video hiyo ilipakiwa na mtoto wa mwathiriwa, Mohammad Arslan, akimwomba Mkuu wa Polisi wa Jiji la Peshawar Abbas Ahsan kuchukua hatua dhidi ya wajomba zake.

Aliandika: “NISAIDIE! Ninapakia video hii katika hali ya kukosa msaada sana.

“Leo wajomba zangu wawili wa mama walishambulia mama yangu wakati mimi na kaka yangu hatukuwa nyumbani.

“Walishambulia na kumpiga vibaya mama yangu na nyanya yangu. Polisi haichukui hatua kusaidia. "

Abbas Ahsan kisha akaamuru Kituo cha Polisi cha Bhana Mari kuwakamata washukiwa mara moja.

Polisi baadaye waliwakamata Aftab na Arshad. Wakati wa kuhojiwa, walikiri kumshambulia dada na mama yao.

Walisema walimpiga dada yao wakati aliuliza sehemu yake ya urithi katika baba yao mali.

Mhasiriwa aliwaambia polisi kwamba kaka zake walinunua mali 10 kwa kutumia pesa za baba yao. Alipouliza sehemu yake, walimpiga.

Mwanamke huyo pia alisema kwamba walitishia kumuua.

Alipelekwa hospitalini kwa matibabu.

Kwenye video hiyo, ndugu hao wa Pakistani wanaonekana wakiingia chumbani na kumshika dada yao.

Ndugu mmoja ampiga juu ya kichwa na kofia ya pikipiki, na kumfanya aanguke chini. Ndugu wa pili kisha anaendelea kumpiga kwa nyundo.

Ndugu wote wanaendelea kumpiga makofi na kumpiga dada yao alipokuwa amelala chini.

Wakati huo huo, mama yao mzee anajaribu kuingilia kati, hata hivyo, anashikwa na koo na kusukumwa kwa nguvu sakafuni.

Ndugu wa Pakistani walimpiga Mama na Dada juu ya Mzozo wa Mali

Video hiyo ilisababisha hasira kwenye mitandao ya kijamii. Mtandao mmoja aliandika:

"Mvulana huyo alikuwa anatumia nyundo kuwapiga wanawake, omg. Ukatili usioweza kuaminika! ”

Mwingine alisema: "Kwa bahati nzuri hii imerekodiwa lakini visa vingi kama hivyo havijulikani."

Wa tatu alisema: “Wenye kuchukiza, wenye dhambi. Dada aliyeshambuliwa na nyundo na kofia ya chuma.

"Ataoza ndani ya seli chini ya rumande kali.

“Ongeza faraja kwa mama yako kwa ghadhabu na shambulio mbaya. Mawazo na sala ni kwa ajili ya kupona mapema kutoka kwenye kiwewe. "

Polisi walisajili MOTO dhidi ya mtuhumiwa chini ya kifungu cha 354, 506, 337 (A) na 34 ya PPC.

Wanamtandao pia waliwasifu polisi kwa majibu yao ya haraka.

Mohammed aliwasasisha wafuasi wake kuhusu hali ya mama yake na nyanya yake. Alisema:

"Watu ambao wanauliza kuhusu afya ya Ami na Nani ami. Wote wawili wanaendelea vizuri.

“Ami anaumwa na kichwa na ana shida kidogo ya kuona kwani alipigwa na mgomo wa nyundo mara chache. Lakini asante kwa Mwenyezi Mungu hakuna jambo zito. ”


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Waandishi na watunzi wa Sauti wanapaswa kupata mishahara zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...