Mwanaume wa Kihindi aliyembaka Mfanyakazi wa Ngono anakabiliwa na Uhamisho

Mwanamume wa Kihindi mwenye umri wa miaka 26 ambaye amehukumiwa kwa kumbaka mfanyabiashara wa ngono huko Australia anakabiliwa na kufukuzwa baada ya kutumikia kifungo chake.

Mtu wa Kihindi aliyembaka Mfanyakazi wa Ngono anakabiliwa na Uhamisho f

"Siwezi kuchukua tena. Unaniumiza."

Ranvir Singh, mwenye umri wa miaka 26, amefungwa jela kwa miaka sita baada ya kufanya makosa mawili ya ubakaji. Mwanamume huyo Mhindi alikuwa amembaka mfanyabiashara ya ngono huko Australia.

Sasa anakabiliwa na uhamisho baada ya kutumikia kifungo chake.

Singh, ambaye alifafanuliwa kama "mpumbavu", alipuuza maombi ya mfanyakazi wa ngono wa Melbourne kuacha. Kisha alikataa kuondoka kwa sababu nafasi ilikuwa haijaisha.

Alipatikana na hatia ya kumbaka mwanamke huyo mara mbili kwenye makahaba huko Collingwood mnamo Februari 2018.

Jaji wa Mahakama ya Kaunti ya Victoria George Georgiou alimwambia Singh:

“Ulipuuza maombi yake ya kurudia ya kuacha. Ulipuuza upinzani wake wa mwili mbele ya upinzani huo, ulisisitiza nguvu yako na nguvu yako juu yake. ”

Jinsia hapo awali ilikuwa ya kukubaliana, hata hivyo, hiyo ilibadilika wakati Singh, wakati huo alikuwa na umri wa miaka 24, akawa "mkali". Kisha akauma na kumnasa yule mwanamke kitandani.

Alimwambia: “Acha. Unaniumiza. Siwezi kuchukua tena. Unaniumiza. ”

Badala yake, Singh alipuuza maombi yake na kumshika kitandani, akinyoosha mikono yake wakati wa ubakaji.

Alisema: “Ni sawa. Unaweza kuchukua. ”

Kufuatia mashambulio hayo, Singh alimwambia mwathiriwa arudi kitandani kwa sababu "uhifadhi ulikuwa haujamalizika", hata hivyo, alitoroka chumbani na kwenda kwa meneja wake.

Korti ilisikia kwamba mwanamke huyo aliachwa akisumbuliwa na ubakaji huo, akiachwa na shida ya mkazo baada ya kiwewe na "kunyimwa nia yake ya kuishi".

Hapo awali alisema: "Inahisi kana kwamba mimi ndiye ninayeadhibiwa, nikihukumiwa na kutengwa na jamii, nikinyamazishwa kwa utii."

Mhasiriwa alimwambia yule Mhindi:

"Usumbufu wowote unaoweza kuhisi hautakaribia kufanana na ukatili ambao nimewahi kupata."

Alifunua kwamba aliachwa "ganda tupu" baada ya ubakaji.

Jaji alisema vibaka hao "walimdhalilisha wazi na kumdhalilisha".

Jaji Georgiou alisema:

"Ilimwogopa, ilimfanya kukosa nguvu na kumsababishia maumivu makubwa."

Korti iliambiwa kwamba Singh alihisi haki ya haki kwa sababu alilipia huduma za ngono.

Jaji alimwambia: "Tabia yako ya kinyama na maneno yako kwa mwathiriwa wakati ulikuwa unambaka ni sawa na maelezo hayo."

Singh ameendelea kukana kwamba hakufanya chochote kibaya. Hata alimwambia mtaalamu wa afya ya akili kwamba aliwalaumu polisi kwa kuhukumiwa kwake.

Alihukumiwa kifungo cha miaka sita gerezani. Lazima atumike angalau miaka mitatu na miezi nane kabla ya kustahiki msamaha.

Singh anakabiliwa kuhamishwa baada ya kutumikia kifungo chake.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...