Nida Yasir anajadili Wanaume wa Shinikizo la Jamii

Katika kipindi chake cha maongezi cha asubuhi, Nida Yasir alifunguka kuhusu shinikizo la jamii na kueleza kuwa wanaume pia wanakabiliwa nayo.

Nida Yasir anajadili Wanaume wa Shinikizo la Kijamii f

"Yeye pia hubeba dhihaka katika jamii hii"

Nida Yasir amefunguka kuhusu shinikizo la kijamii wanalokabili wanaume pamoja na wanawake.

Akizungumza Asubuhi Njema Pakistan, Nida alishiriki maoni yake kuhusu matatizo ambayo wanaume wanakumbana nayo ili kupata kazi thabiti na uhusiano.

Alieleza kuwa ijapokuwa ni dhahiri kuwa wanawake wanakejeliwa katika uchaguzi wao wa maisha, ni muhimu kutambua kuwa wanaume wanapitia masaibu sawa.

Nida alisema: “Wanawake huwa wanapata dhihaka, lakini mvulana huumia sana baada ya kusoma anatafuta kazi, kazi yake si shwari, na yeye pia lazima avumilie.

“Kama hapati kazi, au kazi si nzuri, yeye pia anabeba dhihaka katika jamii hii, si wanawake pekee.

"Hatutazungumza tu kuhusu wanawake, tutazungumza kuhusu wanaume pia. Hata afanye kazi kwa bidii kiasi gani, anavumilia dhihaka hizi zinazohusiana na pesa.”

Mazungumzo hayo yalifanyika huku matarajio ya jamii yakijadiliwa.

Wageni wa Nida walikubaliana na hisia zake na ikasemekana kuwa pamoja na wanaume, wake zao na watoto pia wangesikia dhihaka ambazo mume wao hawezi kuwapa riziki.

Nida iliendelea kuzungumzia unyanyapaa unaohusiana na pendekezo la ndoa kwa mwanaume ambaye bado hakuwa na kazi ya uhakika lakini alikuwa na hamu ya kuolewa.

Alieleza kuwa haijalishi mwanaume huyo alikuwa mzuri kiasi gani, atachunguzwa kwa ajili ya kuleta pendekezo lake wakati hakuwa katika kazi ya kutosha.

Akishiriki maoni yake, Nida Yasir alisema kuwa ilikuwa mbinu isiyo ya kweli kutarajia mwanamume aliyehitimu hivi karibuni kuingia katika kazi ambayo tayari imeanzishwa na kwamba kunapaswa kuwa na mtazamo wa kweli zaidi wa suala hilo.

Mgeni Nadia Khan pia alitoa mawazo yake kuhusu suala hilo na kusema kwamba wanawake kwa kawaida walikabiliwa na dhihaka kutoka kwa watu katika jamii wanayoishi.

Aliendelea kusema kuwa kudhibiti hisia na maneno ya mtu ni njia nzuri ya kuonyesha kujitawala na uwezeshaji.

Hivi majuzi Nida Yasir aligonga vichwa vya habari alipomshtaki mwenzake wa zamani Waqar Zaka ya kuharibu kazi yake baada ya kuwahoji wazazi wa msichana mdogo ambaye alidhulumiwa kingono.

Alidai kuwa Waqar alituma barua pepe kwa timu yake ya usimamizi na kuomba Nida iondolewe kwenye nafasi yake kama mwenyeji.

Katika barua pepe inayodaiwa, Waqar pia alisema anapaswa kubadilishwa kwa sababu ya njia zake zisizo na hisia za kufanya mahojiano.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...