Waqar Zaka anajibu Madai ya Nida Yasir ya 'Uhujumu wa Kazi'

Katika video, Waqar Zaka amejibu madai ya Nida Yasir kwamba alijaribu kuharibu kazi yake kama mtangazaji wa televisheni.

Waqar Zaka anajibu Madai ya Nida Yasir ya 'Uhujumu wa Kazi' f

"Mimi mara moja na kwa wote huwajibu wakosoaji"

Waqar Zaka amejibu madai ya hivi majuzi ya Nida Yasir kwamba alijaribu kuharibu kazi yake kama mtangazaji wa kipindi cha asubuhi.

On Hasna Mana Hai, Nida ilidai Waqar alijaribu kila awezalo kumwondoa kama mwenyeji.

Aliendelea kusema kuwa licha ya kufanya kazi kwenye chaneli moja kulikuwa na chuki kati ya wawili hao na Waqar alipoondoka kwenye chaneli hiyo aliamua kutuma barua pepe kwa uongozi, akiomba Nida ibadilishwe.

Waqar sasa ametoa jibu la video ambapo anaelezea hali hiyo kwa maneno yake mwenyewe.

Alisema: “Sitoi maelezo wala ufafanuzi. Mimi mara moja na kwa wote huwajibu wakosoaji kwa kufichua akaunti kamili.

"Kulikuwa na kesi ya unyanyasaji wa watoto huko Karachi na yeye [Nida] aliwaalika wazazi kwenye onyesho lake la asubuhi.

"Maonyesho haya ya asubuhi yana kawaida ya kufanya watu walie kwa viwango.

“Ili kuwafanya wazazi walie, Nida iliwauliza maswali yasiyofaa kiasi kwamba walitokwa na machozi.

"Baada ya kuhangaika sana, alidanganya na kusema timu yake haikumkaribia Marwah, badala yake familia ilimtafuta ili kuongeza dhuluma yao."

Waqar alirejelea tukio la 2020 la mwathiriwa mdogo wa unyanyasaji wa kijinsia ambalo lilisababisha hasira mara moja lilipojulikana kwa umma.

Wakati mahojiano hayo yakiendelea hewani, Nida ilikosolewa vikali kwa maswali yake yasiyo na hisia na watumiaji wa mitandao ya kijamii walitaka aripotiwe PEMRA (Mamlaka ya Udhibiti wa Vyombo vya Habari vya Kielektroniki ya Pakistani) na kupigwa marufuku.

Waqar kisha alishiriki kiunga cha video kilichotokea wakati kisa hicho kilifanyika ambapo familia ya mwathiriwa ilikanusha kuwasiliana na Nida kwa nafasi kwenye kipindi chake.

Aliendelea kusema kuwa kufuatia mitandao ya kijamii kulipuka kwa wanamtandao aliamua kuwasiliana na timu ya uongozi wa chaneli hiyo akiomba Nida ibadilishwe kwenye kipindi hicho.

Waqar Zaka pia alichapisha tena video ambapo aliomba watu wasiwe na matusi dhidi ya Nida.

Alisema: “Kama una tatizo katika jamii, tafadhali lifikie kwa utaratibu unaostahili kisheria. Wasiliana na PEMRA na uwaombe wapige marufuku kipindi cha asubuhi cha Nida Yasir.

"Kumtusi na kumkanyaga Nida Yasir mtandaoni sio njia ya utamaduni unaoheshimika."

“Watoto wake wanatazama na mumewe anatazama.

"Siyo kama yeye ni Oprah au mfuasi wa Noam Chomsky.

"Je, ana nadharia yoyote maishani? Katika nafasi yake, unaweza kuwa na Sidra Iqbal kama mwenyeji. Ikiwa sio yeye, basi kuna wanawake wengi ambao unaweza kuwapa nafasi.

Kabla ya kumalizia video hiyo, Waqar Zaka alisema iwapo Nida angependa kuendelea kuwa mtangazaji wa kipindi cha asubuhi, lazima ajifanyie kazi na kuboresha mbinu zake za usaili.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria kuhamia India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...