Nida Yasir analaumu Viwango vya Talaka vya Pakistan kwa 'Kukosa Uvumilivu'

Nida Yasir alitoa maoni yake kuhusu kupanda kwa viwango vya talaka nchini Pakistan na akalaumu kuwa watu hawana subira.

Nida Yasir analaumu Viwango vya Talaka vya Pakistani kwa Ukosefu wa Uvumilivu f

"Lazima ufanye juhudi mara kwa mara ili kudumisha uhusiano."

Hivi majuzi Nida Yasir alishiriki maoni yake juu ya kuongezeka kwa viwango vya talaka katika jamii ya Pakistani, akilaumu ukosefu wa uvumilivu wa watu.

Akiongea kwenye podikasti ya Hafiz Ahmed, Nida alisema:

"Watu siku hizi wana uelewa mzuri wa haki zao ikilinganishwa na siku za nyuma.

"Ufahamu huu ulioimarishwa huwasaidia kutambua wakati kuna kitu kibaya katika uhusiano wao na kuwa na wazo wazi la jinsi maisha yao yanapaswa kuwa.

"Hii wakati mwingine husababisha majibu ya haraka kwa kumalizika kwa uhusiano, badala ya kujaribu kutatua maswala, ambayo inapaswa kuwa jibu la kwanza."

Nida aliendelea kueleza jinsi mahusiano yalivyokuwa muhimu. Aliendelea:

“Ikiwa watu watafahamishwa na kufahamu haki zao, Mwenyezi Mungu hajasema kuwatenganisha.

"Unapojitolea na kuolewa na mtu, lazima ufanye bidii mara kwa mara ili kudumisha uhusiano huo."

Nida Yasir aliangazia ndoa yake mwenyewe na alikiri kwamba anagombana na mumewe, na kuongeza kuwa ilikuwa kawaida ya maisha.

Akizungumza kwa ujumla kwenye podikasti hiyo, Nida alifichua kuwa alifuzu katika fizikia na pia alisomea usimamizi wa hoteli katika chuo kikuu.

Alisema kuwa kuweza kusomea usimamizi wa hoteli kulimpa fursa ya kufanya mazoezi ya mawasiliano yenye ufanisi na akamwambia Hafiz kwamba alifanya kazi katika tasnia ya hoteli kwa muda mfupi.

Akizungumzia mada ya kuingia kwenye tasnia ya burudani, Nida alikiri kuwa huo haukuwa mpango wake.

Alifichua kwamba kwa kweli, alitaka kwenda Uswizi kwa masomo zaidi lakini ilikuwa ghali sana.

Baada ya kumwambia baba yake kwamba angepata pesa na kwenda nje ya nchi kwa hiari yake mwenyewe, aliingia katika ulimwengu wa uigizaji na hakutazama nyuma.

Nida Yasir alikiri kwamba mara tu alipoolewa na kuwa mama, alipata shida kudhibiti usawa wake wa maisha ya kazi, na ikabidi aahirishe kazi yake ya uigizaji kwa sababu ya hii.

Alianza tena kazi yake ya uigizaji wakati mumewe, Yasir Nawaz, alipotoa mfululizo wa vichekesho Nadaniyaan, na ilikuwa wakati huu alipewa nafasi ya mtangazaji wa kipindi cha asubuhi.

Nida ni binti wa mkurugenzi-mtayarishaji mwenye talanta Kazim Pasha, na mke wa mtayarishaji, mkurugenzi na mwigizaji, Yasir Nawaz.

Wanandoa hao wana watoto watatu.

Nida Yasir pia ana aina yake ya mavazi ambayo ameiita Nida Yasir Collection, au NYC.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...