Raghu Ram analaumu MTV Roadies kwa Talaka yake

Mtayarishaji wa zamani wa MTV Roadies, Raghu Ram, amelaumu onyesho la ukweli kwa kuzorota kwa ndoa yake na talaka iliyofuata.

Raghu Ram analaumu MTV Roadies kwa Talaka yake f

"Nilimaliza. Nilikuwa nimeshiba."

Raghu Ram, mtayarishaji wa zamani wa MTV Barabara, alifichua kuwa afya yake ya akili na ndoa yake iliteseka kutokana na onyesho hilo.

Alisema aliamini kuwa "onyesho lilikuwa limekwisha" siku ambayo yeye na kaka yake pacha, Rajiv Lakshman, waliondoka.

Barabara ni onyesho la ukweli la vijana ambalo lilizinduliwa mnamo Agosti 15, 2003.

Raghu na Rajiv walitayarisha na kutangaza kipindi cha MTV. Waliacha onyesho mwaka wa 2014. Kipindi hicho kilisimamiwa na Cyrus Sahukar, Rannvijay, Bani J na Sonu Sood.

Raghu alielezea sababu halisi ya kuondoka kwenye onyesho.

Alisema: “Nilikuwa nimemaliza. Nilishiba. Nilitembea kwenye kilele chake kwa sababu mbili.

“Moja ni kwa sababu MTV ilitaka kufanya kipindi kwa njia fulani, jambo ambalo sikukubaliana nalo.

"Hadi misimu 10, nilikuwa na mkono wa bure. Lakini katika misimu ya 9-10, nilijikuta nikiingia kwenye mzozo na MTV, kwa sababu walitaka aina fulani ya mtazamo wa watu wengi.

Raghu akaendelea kusema hivyo Barabara ilisababisha ndoa yake na afya yake ya akili kudhoofika.

“Jambo la pili lililokuwa likitokea, binafsi, maisha yangu yalikuwa yanapitia misukosuko mingi kwa sababu ya Barabara na kwa sababu ya ujinga unaozunguka.

“Ndoa yangu ilikuwa ikiteseka. Hatimaye, niliachana.

"Afya yangu ya akili, afya yangu ya kimwili na kila kitu kingine kilikuwa kichaa tu. Nilihitaji kuchukua hatua mbali.

“Kwa hiyo niliacha, na ninafurahi kwamba nilifanya hivyo. Sijajuta hata siku moja kuondoka.”

Raghu Ram alikuwa ameolewa na mwigizaji Sugandha Garg. Walakini, wenzi hao walitengana mnamo 2016.

Kuhusu kama angerudi Barabara, Raghu Ram alisema kwa msisitizo:

"Hapana, haitatokea. Tuliulizwa, lakini hapana, sitaki. sijaona Barabara tangu nilipoondoka.”

"Siyo 'hiyo' Barabara sasa. Ni onyesho tofauti kabisa na jina Barabara juu yake.

"Muundo unaweza kulinganishwa zaidi na Sauti kuliko ya awali Barabara. Mimi na Rajiv tulipoondoka siku hiyo, onyesho hilo lilikwisha. Muundo huo umekwisha.”

Baada ya Raghu na Rajiv kuondoka, Rannvijay Singha aliendeleza onyesho hilo. Lakini tangu wakati huo ameacha kipindi cha MTV.

Katika msimu wa mwisho wa Barabara, Prince Narula, Rhea Chakraborty na Gautam Gulati walionekana kuwa majaji, huku Sonu Sood akijiweka kama jaji mkuu.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...