Shabbir Jan anafafanua Feud akiwa na Nida Yasir

Shabbir Jan alizungumza kuhusu kuondoka kwenye onyesho la asubuhi la Nida Yasir na matukio yaliyotokea kutokana na hilo.

Shabbir Jan anafafanua kuhusu Feud akiwa na Nida Yasir f

By


ilikuwa ni mbinu ya makusudi ya kuongeza watazamaji wa televisheni.

Shabbir Jan alifichua ukweli wa ugomvi wake na Nida Yasir.

Muigizaji huyo mkongwe alikuwa mgeni kwenye tamasha hilo Nadir Ali Podcast na akaulizwa kuhusu mzozo wake na Nida Yasir.

Mnamo 2015, Shabbir Jan alijikuta kwenye mzozo alipozomewa kwenye kipindi cha asubuhi cha Nida Yasir. Asubuhi Njema Pakistan.

Alikasirika na akatoka nje ya onyesho.

Akizungumzia kilichotokea, Shabbir alisema:

"Ilikuwa sehemu ya kijinga, unapaswa kujua unazungumza na nani na unauliza nini haswa."

Muigizaji huyo alisema kwa uthubutu kwamba lazima kuwe na kikomo kwa kila kitu baada ya kuchezwa kwa mpumbavu kwenye show.

Shabbir alisema kuwa ilikuwa ni mbinu ya makusudi ya kuongeza utazamaji wa televisheni.

Alikubali kuwa wageni wa kipindi cha maongezi kwenye vipindi vya asubuhi hulipwa kwa kuonekana kwao, lakini lazima kuwe na kikomo kuhusu kile ambacho waandaji wanaweza kutarajia wageni wafanye kwa ukadiriaji.

Shabbir Jan alikiri kwamba mara nyingi yeye hukasirika haraka na kwamba ilikuwa ni kwa uamuzi wake mwenyewe kwamba aliacha tu onyesho.

Muigizaji huyo alisema kuwa Nida na wajumbe wengine wa utawala wa ARY walimtembelea baadaye na kuelezea masikitiko yake kwa kile kilichotokea wakati wa programu.

Kuhusu uvumi kwamba alipigwa marufuku kwenye kipindi, Shabbir alizitupilia mbali.

Baadaye kwenye podikasti, alipoulizwa kwa nini hapokei tena tuzo zozote, Shabbir Jan alijibu:

"Alhamdulillah, nilipata tuzo nyingi za PTV, lakini sielewi nifanye nini sasa ili kupata tuzo, ni kazi gani [ya aina gani] ambayo watu hawa wanafanya ambayo wanapata tuzo.

“Sipendi tuzo, tuzo yetu ni ya watu. Inafika wakati unafikia mahali ambapo tuzo hazina umuhimu.”

Akizungumza juu ya uzoefu wake wa kazi na wanawake, Shabbir Jan alisema kuwa hataki kushiriki skrini na waigizaji.

Muigizaji huyo alifichua kuwa kazi yake na mwigizaji inaweza kumgharimu ndoa yenye furaha.

Shabbir Jan aliulizwa na Nadir Ali juu ya "muigizaji mmoja" ambaye hatawahi kufanya kazi naye tena.

Hapo awali alisita kusema, hatimaye Shabbir alisema hataki kamwe kufanya kazi na Sadia Imam.

Muigizaji huyo alikumbuka hali ambayo yeye na Sadia Imam wote walikuwepo kwa risasi na ilipendekezwa kuwa Sadia amkumbatie mbele ya mkewe, ambayo ilisababisha ugomvi.



Ilsa ni mfanyabiashara wa kidijitali na mwandishi wa habari. Masilahi yake ni pamoja na siasa, fasihi, dini na mpira wa miguu. Kauli mbiu yake ni “Wape watu maua yao wakiwa bado wako karibu kuyanusa.”




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...