Je! Ndoa ya 3 ya Iqrar-ul-Hassan imethibitishwa?

Uvumi unaenea kwamba Iqrar-ul-Hassan ameoa kwa mara ya tatu. Lakini je, ndoa sasa imethibitishwa?

Je! Ndoa ya 3 ya Iqrar-ul-Hassan imethibitishwa f

"Hongera, nakutakia maisha marefu ya ndoa."

Kumekuwa na dhana kwamba Iqrar-ul-Hassan ameoa kwa mara ya tatu.

Ingawa hajazungumzia uvumi huo, Aroosa Khan alionekana kuthibitisha ndoa yake naye.

Wakati wa kipindi cha Maswali na Majibu kwenye Instagram, Aroosa aliulizwa ikiwa alikuwa ameolewa, na akajibu ndio.

Kisha akaulizwa kuchagua kati ya Iqrar-ul-Hassan na Pehlaaj, mwanawe kutoka katika ndoa yake ya kwanza, naye akajibu: “Wote wawili.”

Kumekuwa na dalili zinazoenea kwenye mitandao ya kijamii kwamba Iqrar-ul-Hassan alikuwa ameoa kwa mara ya tatu lakini si yeye wala Aroosa aliyejibu uvumi huo.

Lakini Instagram ya Aroosa imependekeza kuwa wawili hao wamekuwa kwenye ndoa kwa zaidi ya mwezi mmoja.

Je! Ndoa ya 3 ya Iqrar-ul-Hassan imethibitishwa

Aroosa alishiriki msururu wa picha akiwa amesimama karibu na Iqrar-ul-Hassan na wafuasi wengi walimpongeza.

Mfuasi mmoja alikuwa ameandika: “Hongera wewe na Iqrar kwenye harusi yako.”

Mwingine aliandika: “Hongera sana, nakutakia maisha ya ndoa yenye furaha. Wanandoa wazuri."

Katika chapisho la hivi majuzi zaidi, Aroosa alishiriki picha mbalimbali kutoka Maldives na wafuasi wengi waliamini kuwa alikuwa kwenye fungate yake.

Maoni moja yalisomeka: "Habari Bibi Iqrar."

Mwingine akasema: "Iqrar mwenye bahati."

Iqrar-ul-Hassan alioa mke wake wa kwanza na mtangazaji mwenzake Quratulain Iqrar mwaka 2006 ambaye amezaa naye mtoto wa kiume Pehlaaj.

Kisha ikafichuliwa kuwa mnamo 2012 alikuwa ameoa mara ya pili na Farah Yousaf.

Katika mahojiano yaliyopita, Farah aliulizwa kuhusu ndoa yake na Iqrar-ul-Hassan na alikuwa akiongea sana kuhusu hisia zake.

Farah alikuwa amesema: “Hebu nikwambie kwamba hii ni ndoa yangu ya kwanza na Iqrar.

"Siwezi kukuambia jinsi mke wake wa kwanza anahisi kuhusu hilo."

“Kama Uislamu unaruhusu mwanamume kuoa basi kusiwe na swali kuhusu hilo, nilifunga ndoa 2012, ni habari ya zamani sasa. Acha kuuliza juu yake.

"Siwezi kusema chochote kwa niaba ya Quratulain kuhusu jinsi anavyohisi, lakini wacha niwaambie kwamba ndoa yangu ilifanyika kwa ridhaa ya familia zote mbili. Sio kwamba tulifunga ndoa kwa vikwazo.”

Kauli ya Farah haikupokelewa vyema na ikaelezwa kuwa kamwe hawezi kuelewa hisia za mwanamke anayepaswa kumshirikisha mumewe na mwanamke mwingine.

Msemaji mmoja alisema: “Mwanamke pekee ndiye anayeweza kuelewa jinsi inavyohisi unapopaswa kushiriki mume wako na mwanamke mwingine.

"Ndiyo, yeye [Quratulain] hakulalamika waziwazi kwa vyombo vya habari, lakini ameelezea hisia zake kwa njia nyingi kupitia lugha yake ya mwili kiasi kwamba hakufurahishwa na uamuzi huo."

Katika mahojiano ya hivi majuzi, Farah alisema kwamba angekubali kwa hiari ndoa ya tatu ya Iqrar iwapo ataonyesha hamu yake.

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia njia ipi maarufu ya Uzazi wa mpango?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...