Bobby Deol anaitikia kwa Muda mdogo wa Kuonyesha Skrini katika Wanyama

Bobby Deol alisifiwa kwa uchezaji wake katika filamu ya 'Animal' lakini jambo moja la kuzungumza ni muda wake mdogo kwenye skrini. Muigizaji huyo sasa amejibu.

Bobby Deol anaitikia kwa Muda mdogo wa Skrini katika Animal f

"Nilijua nilikuwa na siku 15 tu za kazi"

Bobby Deol ameguswa na muda wake mdogo wa kutumia skrini Wanyama.

Akionyesha Abrar Haque mbaya, Bobby aliiba kipindi na wakati Wanyama imeisha dakika 200 kwa muda mrefu, watazamaji walikatishwa tamaa na ukosefu wa muda wa skrini wa Bobby.

Bobby sasa ameshughulikia suala hilo, akielezea kuwa tabia yake ilikuwa na vitu vingi na hakuwa na wasiwasi kuhusu urefu wa jukumu lake.

Alisema: "Sio urefu wa jukumu, ni aina ya mhusika ambaye ana vitu vingi.

"Natamani ningekuwa na matukio zaidi lakini niliposaini filamu, nilijua hiki ndicho nilichokuwa nacho.

"Wakati huo katika maisha yangu, nilimshukuru Mungu kwamba nilipewa nafasi hii ya kucheza nafasi hii na Sandeep [Reddy Vanga].

“Nilijua nilikuwa na siku 15 tu za kazi na singekuwepo katika kipindi chote cha filamu.

"Nilikuwa na hakika kwamba watu wangeniona, lakini sikuwahi kutambua kwamba kutakuwa na upendo mwingi, shukrani na upendo. Ni kama wow! Inashangaza.”

Akiingia kwenye Abrar, Bobby alisema hakuwa na kusita katika kucheza mhusika.

Aliendelea: “Sikuwekwa katika hali ambayo sikusadikishwa au ilinibidi kusadikishwa au kuhisi kuwa mnyonge.

"Nilihisi Abrar, aina ya mshenzi na mwovu, ilibidi nimcheze hivyo.

"Ametawaliwa na kisasi. Kwa hiyo unapopatwa na mambo mengi, huoni lililo jema na baya, unataka kummaliza mtu tu.

“Ndivyo ilivyo. Katika filamu hiyo, ameteseka… Ni kiwewe ambacho kimemfanya kuwa mnyama wa aina hii.”

Kwa jukumu hilo, Bobby Deol ilimbidi aongezeke na ingawa ilikuwa ngumu kusalia katika umbo, nguvu ya kuendesha gari ilikuwa motisha yake kucheza Abrar.

"Ilinibidi kuisukuma nje. Ni ngumu kudumisha umbo lakini ni furaha ya kucheza mhusika, ambayo nilifurahishwa nayo.

"Hilo liliendelea kunipa nguvu ya kuendelea kufanya kazi kwa bidii."

Anaamini kuwa kuna uwezekano wa filamu ya kizungumkuti kuhusu Abrar.

Bobby alisema: “Watu wamempenda sana mhusika hivi kwamba kunapaswa kuweko na tofauti.

"Inatia moyo sana kwamba watu wanathamini kazi yako na wanataka kukuona zaidi yako, ukicheza tabia hiyo. Inajisikia vizuri."

Wanyama kwa sasa imeingiza zaidi ya Sh. Mafanikio ya 350 Crore na sanduku la filamu yamekuwa mengi kwa Bobby Deol.

Katika video ya mtandaoni, alionekana akipata hisia kali alipokuwa akiwasalimia mashabiki na mapaparazi.

Bobby alisema: “Asante. Asante sana. Mungu amekuwa mwema kwelikweli. Ninaipenda sana filamu hii. Ninahisi kama ninaota."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kuona nani anacheza Bi Marvel Kamala Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...