Familia ya Mwanahabari wa Pakistani Iqrar Ul Hassan Yakosolewa

Mwandishi wa habari wa Pakistani Iqrar Ul Hassan na familia yake wanapokea ukosoaji baada ya kushiriki chapisho lake la kumbukumbu ya miaka.

Familia ya Mwanahabari wa Pakistani Iqrar Ul Hassan Yakosolewa f

"Hakuna jambo la kawaida kuhusu familia hii."

Mtangazaji na mwanahabari wa Pakistani, Syed Iqrar Ul Hassan na familia yake wanapokea shutuma.

Hii ilifuatiwa na chapisho la kumbukumbu ya Iqrar ambalo alishiriki kwenye Instagram. Chapisho hilo lilikuwa na sherehe na mke wake wa kwanza na nukuu ilisomeka:

"Heri ya Maadhimisho ya Aina. Asante kwa miaka 18 isiyo ya kawaida na isiyo na masharti.

"Ni mshangao ulioje kutoka kwa @aroosakhan_anchor."

Nukuu hiyo ilifichua kuwa sherehe hiyo ilifanywa na mke wake wa tatu, Aroosa Khan.

Yake ndoa ya tatu ilithibitishwa mnamo Desemba 2023, ingawa Aroosa alianza kutuma picha naye mnamo Juni 2023.

Video hiyo ilimuonyesha akiingia chumbani, akiwa ameshikana mkono na mke wake wa kwanza, Aina.

Kulikuwa na petals zilizowekwa kwenye sakafu pamoja na baluni nyeusi na nyekundu, na kujenga mazingira ya kimapenzi.

Iqrar alimpeleka mkewe kwenye meza iliyosheheni keki na maua. Wenzi hao walikata keki mbele ya mandhari yenye maneno haya: “Heri ya Maadhimisho ya Miaka Milele.”

Chapisho hilo lilivutia watumiaji wengi wa mtandao kwa sababu ya upekee wake. Watu wengi waliwatukana, wakiita familia ya Iqrar "isiyo ya kawaida".

Mtumiaji mmoja alisema: "Ulioa mara mbili zaidi licha ya upendo usio wa kawaida na usio na masharti? WOW.”

Mwingine alisema: "Hakuna jambo la kawaida kuhusu familia hii."

Mmoja wao aliandika hivi: “Sijui kwa nini wanaume kama hao wako. Wanaharibu jamii. Hakuna mke mnyoofu ambaye atataka kumshirikisha mume wake na mwanamke mwingine.

“Wana tatizo gani? Labda hataki lebo ya talaka."

Mwingine alisema: “Ni uchafu gani huu? Ni jambo la kuchukiza na la kipuuzi kabisa!”

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho limeshirikiwa na Iqrar Ul Hassan (@iqrarulhassan)

Watu wengi walimshutumu Iqrar kwa kuoa mara nyingi ili kutimiza mahitaji yake.

Maoni moja yalisomeka:

“Mitala haifanywi jinsi ilivyokuwa zamani! Ni wakati wa kuacha kutumia dini ili kukidhi matamanio yako mwenyewe.”

Mwingine aliandika: "Wanaume wa Pakistani wanakumbuka Uislamu tu linapokuja suala la ndoa nne."

Mmoja wao alisema: “Ikiwa unaipenda sana dini na unataka kuifuata, basi uoe mjane au mtaliki fulani! Kwa nini unaenda kwa vijana? Mpotovu.”

Walakini, wanaume wengi katika sehemu ya maoni walimwonea wivu na mtindo wake wa maisha.

Mmoja wao alisema: “Maadhimisho matatu kwa mwaka. Bro alipata saa kabla ya kwenda mbinguni."

Mwingine alisema: "Dude anaishi ndoto."

Mmoja aliandika: “Alishinda bahati nasibu. Wakati huo huo, hatuwezi kuoana hata mara moja.”

Matamshi kuhusu maisha ya familia ya Iqrar Ul Hassan yalichanganywa. Hata hivyo, wengi wao wanadai kuwa wadhifa wake ni sumu na anaurekebisha kwa mawazo yake yaliyopotoka.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mpangilio gani kwa Imani ya Assassin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...