King 'aliunganishwa kwa kiwango cha kibinafsi' na Ed Sheeran

King alizungumza juu ya mkutano wake na Ed Sheeran na alihisi "aliunganishwa kwa kiwango cha kibinafsi" na mwimbaji wa Uingereza.

King 'aliunganishwa kwa kiwango cha kibinafsi' na Ed Sheeran f

"Mambo tuliyojadili tulipokutana yanaonyesha jinsi tulivyofanana"

Akizungumzia mkutano wake na Ed Sheeran, King alisema ilikuwa ni kuhusu kuungana naye kwa kiwango cha kibinafsi badala ya mbele ya kitaaluma.

Alipotembelea India mnamo Machi 2024, Ed Sheeran alisema angependa kufanya kazi na King.

Mwimbaji huyo wa Uingereza alikuwa amesema: “Ingekuwa Mfalme. Amekuwa akitengeneza mawimbi hivi majuzi, na ni msanii mzuri sana.”

King sasa amefichua: “Naam, zaidi ya kushirikiana, tuliunganishwa kibinafsi wakati wa mkutano wetu.

“Yeye ni kama ndugu na mambo tuliyozungumza tulipokutana yanaonyesha jinsi tunavyofanana inapohusu mambo muhimu maishani mwetu.”

Mkutano wao ulidokeza ushirikiano na King ametania kuwa huenda mmoja akaja siku zijazo.

"Wakati wowote tunaposhirikiana, inatoka mahali pa nia safi."

King amefanya kazi na aikoni za kimataifa kama vile Nick Jonas na KSHMR.

Alisema: “Kutoa muziki mpya kwa watazamaji, kujifunza mitindo mipya duniani kote ndiko kunanifanya niwe na ari na kolabo zote ambazo nimefanya mpaka sasa au ninazofanya zote ni tofauti na nyingine.

"Wazo kuu linaendelea kuwa kwamba unaendelea kujaribu na sauti mpya na kuburudisha hadhira kwa ufundi wako."

Akizungumzia wimbo wake 'Aawara, unaohusu mapenzi yake ya kwanza, King alisema:

"Hasa kwa wimbo huu, sehemu nzuri zaidi ilikuwa utu wetu ambao tulileta mezani tunapokaa kwa kolabo, na uzuri wa kufanya kazi na wasanii wengine ni kwamba unaleta usanii wako na kufanya kazi pamoja kuunda kitu cha kipekee kwa wasanii. watazamaji.”

Alisema kuwa yuko tayari kufanya majaribio ya aina tofauti tofauti.

"Kubadilika kwa aina ni jambo langu kwa hivyo ninaipenda. Sio lazima lakini ni vizuri kuwa na utengamano katika muziki.”

"Tena nasema sio jambo la lazima, ikiwa unaiua katika aina yako maalum hiyo pia ni nzuri."

Kwa King, kufanya kazi na aikoni za kimataifa humpa wigo mpana wa kufanya majaribio na kukua kama mwimbaji.

Aliongeza: "Nilitaka tu kuchunguza muziki zaidi ya urithi wangu na mipaka.

"Ni muhimu sana kujifunza muziki kutoka kwa wasanii wa kimataifa kwa sababu inakupa mtazamo mpya na pia inatoa aina mbalimbali."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...