Mwanaume wa Pakistani anavuka Mpaka ili Kukutana na Mpenzi wa Kihindi

Mwanamume wa Pakistani aliingia India kisiri baada ya kuvuka mpaka ili apate kukutana na mwanamke ambaye alimpenda.

Mwanaume wa Pakistani avuka Mpaka wa India Kukutana na Mpenzi f

"alipanga kuvuka uzio wa mpaka kukutana na msichana huyo."

Mwanamume mmoja raia wa Pakistani alifanikiwa kuingia India kinyemela kwa kuvuka mpaka wa Rajasthan's Sri Ganganagar ili kukutana na mwanamke aliyempenda.

Hata hivyo, kijana huyo mwenye umri wa miaka 22 alinaswa na maafisa wa mpaka waliomkamata.

Tukio hilo lilitokea saa 11 jioni mnamo Desemba 4, 2021.

Mtu huyo alitambuliwa kama Mohammad Amir, mkazi wa Hasilpur tehsil huko Bahawalpur, Pakistan.

Alipotafutwa, Mohammad alipatikana na simu ya rununu na pesa.

Aliponaswa, inasemekana aliwaambia maafisa hao kwamba alikuwa akisafiri kwenda Mumbai kukutana na mwanamke ambaye alifanya urafiki naye kwenye Facebook na kumpenda.

Msimamizi wa Polisi wa Sri Ganganagar Anand Sharma alisema kwamba hadithi ya mtu huyo bado haijathibitishwa.

Inaaminika kuwa timu ya maafisa wa ujasusi itamhoji mnamo Desemba 7, 2021, ili kuhakiki kila dai ambalo ametoa.

SP Sharma alieleza kuwa mwanaume huyo aliponaswa, alijitambulisha mara moja na kusema kwamba alikuwa akiwasiliana na mwanamke wa Mumbai baada ya kukutana kwenye Facebook.

Baada ya muda, wakawa marafiki wazuri na kubadilishana nambari za simu.

Kulingana na Mohammad, walipendana na kuamua kuoana.

Mohammad alisema kwamba aliomba visa ya India ili kumruhusu kusafiri hadi Mumbai, hata hivyo, ombi lake lilikataliwa na mamlaka.

Lakini haikumzuia na aliamua kuendelea na safari yake kuelekea Mumbai.

SP Sharma alisema: "Aliponyimwa visa, alipanga kuvuka uzio wa mpaka kukutana na msichana huyo."

Alichukua basi kutoka nyumbani kwake hadi Bahawalpur ya kati kabla ya kudaiwa kutembea kwa miguu hadi mpaka. Alingoja hadi usiku kabla ya kuvuka mpaka na kuingia India.

Madai ya mwanamume huyo wa Pakistani yalizua maswali kutoka kwa maafisa kwani hawakuwa na uhakika jinsi angesafiri kilomita 1,200 kutoka mpakani hadi Mumbai.

SP Sharma alisema:

"Tulipomuuliza, Amir alisema labda angeenda Mumbai."

Wakati Mohammad alidai alitembea hadi mpakani, maafisa hawana uhakika kwa sababu anaishi takriban kilomita 150 kutoka mpakani.

Maafisa walifichua kuwa bado hawajamkaribia mwanamke huyo wa Kihindi.

Hili litafanyika baada ya kuhojiwa na Mohammad na ikihitajika.

Mohammad atarejea Pakistani bila kuchukuliwa hatua iwapo hakuna chochote cha kutiliwa shaka kitapatikana wakati wa kuhojiwa.

SP Sharma alisema: "Ikiwa hadithi iliyosimuliwa na vijana ni ya kweli na hakuna chochote cha kutiliwa shaka, basi atarudishwa Pakistani."

Lakini hakuna uwezekano kwamba ataweza kukutana na mpenzi wake wa Kihindi kwa sasa.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Haki za Mashoga zinapaswa kukubalika nchini Pakistan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...