Jinsi Watoto wa Amar Singh Chamkila wanavyoendeleza Urithi wake

Amar Singh Chamkila alikuwa na watoto watatu kabla ya kifo chake kisichotarajiwa. Hivi ndivyo wanavyoendeleza urithi wake wa uimbaji.

Jinsi Watoto wa Amar Singh Chamkila wanavyoendeleza Urithi wake f

"Ninawasiliana na familia ya kwanza ya Chamkila."

Diljit Dosanjh kwa sasa anavutia mioyo na uigizaji wake wa marehemu Amar Singh Chamkila.

Yenye jina Chamkila, filamu ya Netflix inaonyesha maisha ya mwimbaji huyo wa watu wa Kipunjabi na pia mauaji yake akiwa na umri wa miaka 27.

Filamu hiyo pia inatoa taswira ya watoto wake, ambao walikuwa bado wachanga wakati huo.

Amar Singh Chamkila alikuwa na watoto watatu.

Binti zake Amandeep Kaur na Kamaldeep Kaur wanatoka katika ndoa ya kwanza ya mwimbaji huyo na Gurmail Kaur.

Amandeep alikuwa na umri wa miaka minne tu babake alipopigwa risasi na watu wasiojulikana.

Baada ya kifo chake, Gurmail aliachwa akijitahidi na alitegemea binti zake kwa msaada.

Kamaldeep Kaur sasa anaishi Kanada na ameendeleza urithi wa marehemu babake kwa kujitosa katika tasnia ya muziki, akishirikiana na mwimbaji wa Kipunjabi Raj Brar.

Pia anajulikana kwa jina lake la kisanii Kamal Chamkila.

Jinsi Watoto wa Amar Singh Chamkila wanavyoendeleza Urithi wake

Amar Singh Chamkila pia alikuwa na mtoto wa kiume na mke wake wa pili na mwimbaji mwenzake Amarjot Kaur, ambaye aliuawa pamoja na mumewe katika kupigwa risasi mwaka 1988.

Jaiman Chamkila naye amejitosa kwenye tasnia ya muziki.

Akikumbuka utoto wake, Jaiman alifichua kwamba alilelewa na babu na babu yake kwa sababu wazazi wake walikuwa na shughuli nyingi na maonyesho ya jukwaa.

Hapo awali alifichua kuwa anawasiliana na familia ya kwanza ya babake.

Jaiman alisema: “Nawasiliana na familia ya kwanza ya Chamkila.

“Nina dada wawili kutoka kwa mke wake wa kwanza, Amandeep na Kamaldeep. Yule mkubwa ameolewa na ana watoto wawili… Ninapoenda kukutana naye (mama yake wa kambo), ananisalimia vizuri lakini ndivyo hivyo.

“Tangu mwanzo imekuwa hivi. Si kosa lake wala si kosa letu (watoto)."

Jaiman pia alizungumza juu ya jinsi familia mara nyingi huzungumza juu ya kifo cha mwimbaji.

Amar Singh Chamkila mara nyingi alijikuta akikabiliana na vitisho kutoka kwa vikundi mbalimbali vya itikadi kali na waimbaji hasimu alipokuwa kwenye kilele cha kazi yake.

Jaiman aliendelea:

"Wakati mwingine tunazungumza na angesema kwamba ikiwa baba yako angekuwa karibu, hatungekuwa katika hali kama hiyo."

"Alifanya kazi kwa bidii sana, macho mabaya ya watu yalimgusa, alikuwa na maadui wengi sana. Nina dada zangu pia, tunajaribu kushiriki maumivu yetu kadri tuwezavyo.”

Jaiman alifichua kuwa Amandeep ameolewa na ana watoto wawili huku Kamaldeep alifunga pingu za maisha mnamo 2023.

Jaiman anashiriki kwenye mitandao ya kijamii na mara kwa mara hushiriki video na picha kutoka kwenye maonyesho yake.

Wakati huo huo, ya Imtiaz Ali Chamkila anapokea sifa kutoka kwa mashabiki na wakosoaji sawa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutoa mimba kwa 'izzat' au heshima?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...