Alizeh Shah anawashangaza Mashabiki kwa Ustadi wake wa Kuimba

Wakati wa mwonekano wa mgeni kwenye kipindi Maalum cha Eid, Alizeh Shah aliwavutia watazamaji kwa ustadi wake wa kipekee wa kuimba.

Alizeh Shah awashangaza Mashabiki na Ujuzi wake wa Kuimba f

"Ninapenda sauti yake, ni laini na ya kupendeza."

Alizeh Shah, akiwa amejawa na shauku na furaha, alisherehekea Eid-ul-Fitr na kuwavutia wengi kwa ustadi wake wa kuimba.

Kuongeza tukio la furaha, alipamba kipindi Maalum cha Eid kilichotangazwa kwenye Bol TV, kilichoandaliwa na Sahir Lodhi mwenye haiba.

Tukio hilo lilikuwa la nyota, lililohudhuriwa na umati wa wageni mashuhuri.

Hawa ni pamoja na watu kama Aagha Ali, Nawal Saeed na watu wengine wengi mashuhuri kutoka sekta ya burudani.

Sherehe zilipokuwa zikiendelea, uwepo wa Alizeh Shah uliangaza onyesho, na kuongeza safu ya ziada ya haiba na msisimko kwenye sherehe.

Wakati wa onyesho, Alizeh aliangaza nguvu na shauku alipokuwa akishiriki kikamilifu katika sehemu mbali mbali.

Alifurahisha watazamaji na talanta zake nyingi.

Miongoni mwa mambo makuu ya ushiriki wake ni uchezaji wake wa kuvutia alipoonyesha umahiri wake wa sauti kwa kuimba nyimbo kadhaa.

Moja ya matoleo ya kukumbukwa ilikuwa wimbo wa kuhuzunisha wa Sajad Ali 'Har Zulm Tera Yaad Hai'.. Uwasilishaji wa Alizeh ulivutia hadhira.

Iliibua hisia ya huzuni na nostalgia.

Zaidi ya hayo, alistaajabisha kila mtu kwa uimbaji wake wa sauti ya asili isiyo na wakati, 'Mere Mehboob Qayamat Hogi'.

Aliongeza mtindo wake wa kipekee na haiba. Kwa kila noti, Alizeh Shah alivutia mioyo na kuacha hisia isiyoweza kufutika.

Baadhi ya mashabiki walifurahia uimbaji wa Alizeh.

Mtumiaji aliandika: "Je, kuna kitu hawezi kufanya? Kujiamini kwake kunavutia sana.”

Mwingine aliongezea: "Ninapenda sauti yake, ni laini na ya kupendeza."

Mmoja alisema: "Sikujua angeweza kuimba pia."

Kwa upande mwingine, watu fulani hawakupenda kuimba kwake hata kidogo.

Mtumiaji alitoa maoni: "Alichinja nyimbo. Hana hisia sifuri ya toni. Ilinibidi niruke nyimbo, ziliimbwa vibaya sana.”

Mmoja alisema: "Yeye ni mwimbaji mbaya sana, naona aibu kwa ajili yake."

Mwingine aliandika: “Natumai hataimba tena. Watu wanaomsifu pia ni viziwi waziwazi.”

Alizeh Shah pia alikariri baadhi ya mashairi ya Faiz Ahmed Faiz.

Mtumiaji mmoja alisifu:

"Ana njia kama hiyo na maneno na matamshi yao. Inasikitisha kabisa."

Alizeh Shah huvutia hadhira kubwa kwa haiba na talanta yake.

Akivutiwa na utu wake wa kupendeza, mwonekano mzuri, na uigizaji wa kuvutia kwenye skrini, amepata wafuasi wengi.

Hivi sasa, Alizeh yuko busy kutayarisha tamthilia zake zijazo, ambazo amepangwa kuonyesha ustadi wake wa kuigiza kwa mara nyingine tena.

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utajaribu misumari ya uso?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...