Maelezo ya Badshah 'Heart Attack' wakati wa Vita vya Msongo wa Mawazo

Badshah hivi majuzi alifunguka kuhusu mapambano yake ya mfadhaiko na wasiwasi, akisema wakati fulani alikuwa na hisia za 'shtuko la moyo'.

Maelezo ya Badshah 'Heart Attack' wakati wa Vita vya Msongo wa Mawazo

"Kulikuwa na palpitations nyingi"

Aditya Prateek Singh Sisodia, anayejulikana zaidi na Badshah, alifichua uzoefu wake wa mfadhaiko wa kiafya na ugonjwa wa wasiwasi wakati wa mahojiano ya hivi majuzi.

Akiongea na Mtandao wa BBC Asia, mwanamuziki huyo alizungumza kuhusu changamoto za afya ya akili katika jumuiya za Asia Kusini, pamoja na uzoefu wake mwenyewe katika safari yake.

Rapa huyo amekuwa mtu mashuhuri katika tasnia ya muziki ya India kwa takriban muongo mmoja, akitoa vibao kama vile 'Abhi Toh Party Shuru Hui Hai' na 'Kala Chashma'.

Akiwa na umri wa miaka 37, amepata mafanikio mengi katika Chati Rasmi ya Muziki ya Asia ya Uingereza na anaanza ziara yake ya Uingereza huko London mnamo Novemba 11, 2023.

Ushawishi wa Badshah unaenea zaidi ya mafanikio yake ya kimuziki, ingawa, anakubali kwamba haoni umaarufu huo kuwa wa kufariji sana:

“Huwezi kunikuta katikati ya chumba, utanikuta kila mara kwenye kona.

"Ninapenda ukweli kwamba watu wengi wananipenda na ninahisi upendo. Lakini umaarufu haufurahishi kidogo."

Kupanda kwake katika tasnia ya muziki pia kumewasilisha vizuizi, haswa na shida zake za kiakili.

Mwanamuziki huyo anasema alitamani kutafuta usaidizi wa kitaalamu mapema zaidi kuliko alivyofanya.

Lakini, kusiwe na uamuzi wowote na unyanyapaa kuelekea usaidizi wa afya ya akili, jambo ambalo limeenea katika utamaduni wa Asia Kusini: 

"Tiba ni muhimu na unahitaji kutambua kuwa ni sawa, ni sawa kabisa.

“Kuna nini cha kutozungumza?

"Nguvu ni kukubali kwamba kuna kitu kibaya, na ikiwa kuna kitu kibaya basi turekebishe."

Kando na matibabu yake, Badshah anasema kwamba muziki umekuwa msaada mkubwa katika kumsaidia kudhibiti mfadhaiko na wasiwasi wake.

Ufichuzi huu ulikuja wakati wa safari ya ndege mnamo 2014. Anasema: 

"Nilidhani ni mshtuko wa moyo kwa sababu kulikuwa na mapigo mengi ya moyo.

“Nilichukua simu yangu, nikaanza kuandika. Ndani ya dakika 15 zilizofuata, nilikuwa sawa. Na hapo ndipo nilipojua, ni muziki.

"Inasaidia wakati wowote ninapopitia kitu, ninaandika tu."

Kipindi hiki kama cha mshtuko wa moyo kilikaribia kuwa baraka kwani kilimsaidia Badshah kutambua 'nguvu ya uponyaji' ya ufundi wake. 

Alipofunguka kuhusu nyakati hizi tete, anaamini ni uwazi huu ambao umejitokeza kwa "mashabiki wake halisi".

Na, sasa anafanya kazi kuelekea kuvunja mwiko kuhusu afya ya akili, akieleza: 

“Nina hatari sana ninapozungumza kuhusu mapepo.

“Nataka kuwafahamisha watu.

"Kama msanii, wakati mwingine hautambui athari uliyonayo ni chanya na hasi.

"Mwisho wa siku, wewe ni raia anayewajibika, kwa hivyo lazima utunze mambo mengi."

Balraj ni mhitimu mwenye nguvu wa Uandishi wa Ubunifu MA. Anapenda majadiliano ya wazi na matamanio yake ni usawa wa mwili, muziki, mitindo, na mashairi. Moja ya nukuu anazopenda ni "Siku moja au siku moja. Umeamua. ”



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...